Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Share] Code Ninja Media giống Haivl + Viideo hướng dẫn cài đặt

Chủ đề thuộc danh mục 'Templates, Source code' được đăng bởi MidsideElite, 2/10/14.

Lượt xem: 32,578

1. Nông Dân Ai Ti

Nông Dân Ai Ti Mới đăng kí

Xin lỗi vì đã đào mộ nhưng thấy rất nhiều người hỏi tại sao nó dừng ở Adding Credentials và không chạy nữa

Mình cũng cài thử và bị lỗi y như vậy, kiểm tra thì mình đoán là thiếu file .htaccess

File .htaccess đặt cùng thư mục với file index.php (root)
    Code:
    <IfModule mod_rewrite.c>
        Options -MultiViews
        RewriteEngine On

RewriteCond %{REQUEST_FILENAME} !-d
        RewriteCond %{REQUEST_FILENAME} !-f
        RewriteRule ^ index.php [L]
    </IfModule>
    DGB thích bài viết này
  2. hackedbymosted

hackedbymosted Mới đăng kí

Mình chạy trên xampp ok, nhưng mà Viewing Options không hoạt động, chỉ xem đc dạng list thôi. giúp mình với.
  3. DGB

DGB Thành viên cấp 2

4. DGB

DGB Thành viên cấp 2

@MidsideElite Phạm Hữu Dư xl vì đào tóp nhưng 2 anh cho em hỏi là sau khi e bật cái Watermark lên thì nó sinh ra lỗi
    Error: exception ‘Intervention\Image\Exception\InvalidImageDataStringException’ in /var/www/teepr_pix/application/vendor/intervention/image/src/Intervention/Image/Image.php:1877
    này. Có cách nào khắc phục nó không vậy
  5. thienthuong

thienthuong Mới đăng kí

mình thấy them hai vl hay, cảm ơn bạn
  6. jaziah

jaziah Mới đăng kí

demo opic360.com
    Demo v1.5 đã việt hóa
  7. ronggiabattu

ronggiabattu Mới đăng kí

cho mình hỏi mình có cài đặt ok hết rồi, mọi thứ đều tốt, nhưng vô admin cp thử thì không được, nó báo lỗi
    Whoopsie! It looks like something went wrong...
    Click here to return home.
    To see a more valid error message turn on debug mode. In `app/config/app.php` set 'debug' => false; to 'debug' => true;

Mong được giúp đỡ :(
  8. langtu991

langtu991 Banned

Mình cài đến đoạn hỏi Pass admin ko làm sao nhập được mặc dù đã đổi pass MD5 trong cơ sở dữ liệu. bạn cho mình hỏi làm sao để nhập pass admin bây giờ.
    http://[ATTACH=full]60387[/ATTACH]
    [ATTACH=full]68521[/ATTACH]
  9. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

mua 1 bản xài rất ok ;) có upload multi ảnh thành album luôn
  10. ctrans

ctrans Mới đăng kí

Ủng hộ diễn đàn