Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Share code web nhạc, nghe nhạc mp3 - nukeviet (FREE)

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi nguyenvanhieu123, 13/10/15.

Lượt xem: 2,064

1. Mình vừa load được bộ code web này ở ( megacode.vn) hoàn toàn miễn phí các bạn à.Mọi người xem cần dùng vào load về dùng hoặc tham khảo nhé mình thấy nó cũng đầy đủ chức năng các module viết bằng PHP cũng đk thân thiện với người dùng phết :)

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Topic này là share hay gì vậy bạn? Ko fix sớm là coi như vi phạm nội quy diễn đàn và bị ban nick vĩnh viễn đấy :)
    nguyenvanhieu123 thích bài viết này
  3. Minh vừa load đk bộ template ngon chia sẻ mọi người cùng dùng thôi
  4. nguyennamsg

nguyennamsg Mới đăng kí

donwload cái mả *** mày ah. mày spam cái megacode chứ share cái gì. Megaccode nó là một đống rác code lượm lặt linh tinh rồi mày up lên để mấy thằng ngu down về trả phí.
    Bác Phạm Hữu Dư band đi bác
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn