Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Share] Cyberlink Color Director full- cờ rắc Chỉnh sửa màu phim.

Chủ đề thuộc danh mục 'Các phần mềm làm video' được đăng bởi buctrongnguoi, 29/11/13.

Lượt xem: 24,955

1. buctrongnguoi Thành viên cấp 4

ColorDirector mang lại những cải tiến trong màu sắc chuyên nghiệp từ máy tính để bàn của bạn.Được thiết kế để dễ sử dụng, bạn có thể dễ dàng thiết lập sửa chữa tông màu, thay đổi màu sắc cho các khu vực có tiến bộ theo dõi chuyển động và nhiều hơn nữa.Rằng bạn là một chuyên nghiệp hoặc một màu sắc màu có nguyện vọng ColorDirector cung cấp cho bạn một video chuyên nghiệp.

ColorDirector có các công cụ mở rộng để điều chỉnh cân bằng trắng của bạn, sửa chữa màu sắc, cải thiện và phong cách hóa màu sắc trong video của bạn.Tất cả các công cụ chuyên nghiệp, bạn cần phải sửa chữa các vấn đề và cải thiện màu sắc video sáng tạo và hương vị từ máy tính để bàn của bạn.

ColorDirector truy cập làm việc khó khăn nhất và điều chỉnh màu sắc của đối tượng chuyển động trong một đoạn video.Với công cụ Quick Selection, các đối tượng có thể được cô lập một cách nhanh chóng để tiến hành thuật toán theo dõi chính xác của nó với theo dõi chuyển động thông minh của CyberLink.

Yêu cầu máy : CPU: Intel Core ™ i3 thế hệ thứ 2 2.0GHz hoặc AMD Phenom II ® và cao hơn

Bộ nhớ Ram: 1GB DDR2
    Link download full: http://www.mediafire.com/?i9uoae3tlygjmiy
    Nguồn : Không thích để nguồn.

...
    KauBuonViAi, ..Cá.., b0yHN_966 người khác thích bài viết này.
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Fix hình die kìa a :D

Tks fore share :like:\:D/
    buctrongnguoi thích bài viết này
  3. buctrongnguoi

buctrongnguoi Thành viên cấp 4

A thấy hình bt mà em. :D
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Tát cho cái thì vui nhé a, e đùa a làm gì :P
  5. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

6. buctrongnguoi

A thấy bt thật mà em, [​IMG]
    KauBuonViAi thích bài viết này
  7. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Đập cái máy đó đi a :))
    Tý Ngáo thích bài viết này
  8. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Mình thấy link die và mình k thấy link fshare =.=
  9. buctrongnguoi

Chả có nhẽ máy mình xịn hơn máy chúng nó nên nó gato. <:-P fix lại link bản fulll rồi mấy sếp.
  10. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Hình vẫn die a ạ :)) Up lên host upảnh của diễn đàn đi a :D
    Tý Ngáo thích bài viết này
  11. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

buctrongnguoi là 1 webmaster mà ko hiểu quy tắc chặn link hình ở 1 số website sao? Nó ko cho mình lấy hot link đâu! Tốt nhất là save về và up lên http://upanh.vietdesigner.net đi -_-

Thôi fix giùm luôn rồi đấy!
  12. tieubinh03

tieubinh03 Thành viên cấp 1

ủa mà file down là file .exe mà còn file cờ rắc đâu nhĩ @@
    quang86 thích bài viết này
  13. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

Tại k thích để nguồn :))
  14. quang86

quang86 Thành viên cấp 2

huhu không thấy thuốc và hướng dẫn sử dụng ạ :(
  15. thietkehn1

thietkehn1 Banned

16. buctrongnguoi

cờ rắc sẵn rồi mấy bác.chỉ việc cài và sử dụng bt thôi :) Cảm ơn bác Dư nhé.
    pitlamgi thích bài viết này
  17. Montgomery1833

Montgomery1833 Thành viên cấp 2

Hơ...core i3 thế hệ thứ 2 à...máy mình đời Tống có 3 số...thế hệ thứ 1...đau lòng...:-s
  18. buctrongnguoi

@Montgomery1833 Nói vậy thôi chứ chạy dc cả ý mà bạn. Máy mình cùi thế này mà cũng chạy con lành.
  19. Jimmy Kudo

Jimmy Kudo Thành viên cấp 2

Link megashare đâu rồi thớt? :O Mà máy mình chạy cái này chắc banh máy quá. Dù sao cũng tk thớt,nhẹ hơn AE và cũng tiện hơn. :)
  20. Oscar.pham

Oscar.pham Mới đăng kí

nặng quá ==" có bản portable hok ạ

Ủng hộ diễn đàn