Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Share ebook phối màu sắc từ cơ bản đến nâng cao - Color Theory

Chủ đề thuộc danh mục 'Kinh nghiệm / Kiến thức dành cho designer' được đăng bởi Người Chia Sẻ, 4/4/16.

Lượt xem: 31,430

1. Người Chia Sẻ Share to be shared!

Phối màu luôn là 1 chủ đề đc hướng đến trong mỹ thuật , hội họa kiến trúc .. và hầu hết các nghành nghề , vậy làm sao để phối màu cho phù hợp đó không phải ai cũng biết , dưới đây là cuốn COLOR THEORY ( TỪ CƠ BẢN ĐẾN NÂNG CAO CÁCH PHỐI MÀU SẮC )

Chia sẻ bởi Thư viện sách điện tử - Ebook

Tải về tại đây: [LOCK]http://www.mediafire.com/download/j...eory_(From_basic_to_advance)_-_EBOOK_Free.pdf[/LOCK]

...
    Tako, tranvan.muon, traithanhnam9017 người khác thích bài viết này.
  2. phankien9x

phankien9x Thành viên cấp 3

Cái cuốn này nó quá là tóm tắt luôn đọc xong vs 1 newbie chắc chắn là ngơ~~~~~~~~~
  3. mr.kotjk

mr.kotjk Thành viên cấp 2

thanks bro
  4. Phongdt03523

Phongdt03523 Mới đăng kí

quyển sách này là do trung tâm ông bạn mình viết mà nhỉ? sao bên Thư viện sách điện tử lại có được nhỉ? Ít nhất khi chia sẻ thì cũng phải chia sẻ đúng nguồn chứ @@
  5. sphinxx

sphinxx Mới đăng kí

Không thấy link bác chủ ơi.
  6. sontinh1911

sontinh1911 Mới đăng kí

Thanks bác, hữu ích :D
  7. Người Chia Sẻ

Người Chia Sẻ Share to be shared!

Phongdt03523 mình lấy từ bên page đó thì để nguồn bên đó có gì sai hả bạn? còn ebook này do trung tâm bạn viết thì khi download về nó có thông tin tác giả rõ ràng có ai phũ nhận đâu mà bạn phản ứng zữ vậy? Mình ghi là chia sẻ bởi chứ có ghi là tác giả là ai đâu, có ai ăn cắp công sức lao động của các bạn đâu chứ! Hãy vì tinh thần cộng đồng chút đi nào :(
    tranvan.muonPhongdt03523 thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn