Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Share] Font Stay Gold $35

Chủ đề thuộc danh mục 'Download Font chữ' được đăng bởi phiphi106, 11/1/15.

Lượt xem: 4,667

1. phiphi106 Thành viên cấp 2

Tìm mãi mới ra cái font này!!! Stay Gold ^^ Mời cả nhà thưởng thức
    Theo nhà sản xuất thì: Stay Gold là một Script Typeface có tính ứng dụng cao, thích hợp khi sử dụng trong nhiều trường hợp, từ biển quảng cáo đến thiệp cưới, làm logo hay nhãn hiệu. Tuy nhiên Font này không thích hợp khi dùng toàn chữ in trong 1 từ.
    Link Download: copy.com/7I0V2mzxWcsSfuig
    FSHARE (Tài trợ bởi Dù Kun Vietdesigner) : fshare.vn/file/V4Q2TOMSTGLD

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 12/1/15
    Hiro Nakamura, quyquy, Phạm Hữu Dư18 người khác thích bài viết này.
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Có đồng chí nào vào cuộc việt hoá font này ko hay để mình vào cuộc việt hoá e nó đây, kết rồi đấy <3 <3

- Link Fshare cho mọi người:
    Chỉnh sửa lần cuối: 11/1/15
    KuHit, Tạ Thị Liênmr.kotjk thích bài viết này.
  3. mr.kotjk

mr.kotjk Thành viên cấp 2

nói thiệt là mình chẳng thể làm ăn gì được với cái link download : copy.com/7I0V2mzxWcsSfuig này. ><
    Cho mình hỏi ngu phát: phải down bằng cách gì đây?
  4. Andu

Andu Mới đăng kí

Cảm ơn bạn đã share nhé^^.
    mr.kotjk: Nhìn cái link cũng bị lạ... Cơ mà cứ ấn vào link, thấy mũi tên chỉ xuống bên góc trên bên phải là down thôi bạn^^.
  5. phiphi106

phiphi106 Thành viên cấp 2

Dù Kun VietDesigner : Mercy ad ^^ Hình như bạn là người post bài này trên FB của Việt Font đúng không ạ?
    mr.kotjk Hẳn là bạn đã down được rồi, mà mình nói thêm chút thôi :)
    Có tận 2 chỗ nhấn vào để down được
    Andu: :-bd
    Hồng SơnSu Thang thích bài viết này.
  6. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

phiphi106 Đồng chí update cái link Fshare của mình lên #1 của đồng chí cho mọi người đỡ thắc mắc và khó chịu kia là đc ;))
    phiphi106 thích bài viết này
  7. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

8. phiphi106

Hồng Sơn thích bài viết này
  9. mr.kotjk

mr.kotjk Thành viên cấp 2

Dù Kun VietDesigner : Bây giờ click vào link mới thấy, mấy hôm trước thấy cái link này chạy hoài không xong, chỉ xuất hiện một màu xanh xanh không có down down rồi báo lỗi gì đấy mà không hiểu vì sao. Cảm ơn bác nhé,
    cảm ơn phiphi106 đã chia sẻ font
    phiphi106Hồng Sơn thích bài viết này.
  10. phiphi106

Chắc là cái link Copy của mình có vấn đề thật. Mà tại mạng yếu nên load lên copy.com nó mới nhanh được và giữ lâu mà không sợ bị xóa. Mình thử Ge.tt, Fshare và Ondrive cả rồi mà đều lag. :)
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn