Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Share hơn 2GB file âm thanh cho anh em tha hồ lồng ghép vào video

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe After Effects' được đăng bởi Người Chia Sẻ, 16/4/15.

Lượt xem: 68,214

1. Người Chia Sẻ Share to be shared!

...
    thangcu1003, DzungDG, Theodrelong28 người khác thích bài viết này.
  2. htdung0212

htdung0212 Thành viên cấp 1

em xin nhé..........
  3. Phạm Văn Tuyền

Phạm Văn Tuyền Thành viên cấp 2

Thank thớt, xin phép oánh dấu
  4. buituananh1993

buituananh1993 Thành viên cấp 2

cho mình hỏi bộ audio này ở đâu ạ
    Crz thích bài viết này
  5. Specialkid

Specialkid Thành viên cấp 2

Buồn ngủ gặp chiếu manh, chết đuối vớ được cọc..... Tóm lại là cảm ơn bác nhiều nhiều :D
  6. Ohicursoq

Ohicursoq Mới đăng kí

Tải về tích trữ phòng khi cần dùng đến. Cảm ơn bác nhiều
  7. canhcutnamphi

canhcutnamphi Thành viên cấp 1

Không cho vài bài demo hả thread ơi :)
    Luffy Mũ RơmCrz thích bài viết này.
  8. crhanh

crhanh Thành viên cấp 2

Quá đã, bao giờ mạng khỏe kéo về dự trữ >:D<
  9. cauvongtinhyeu

cauvongtinhyeu Thành viên cấp 2

không có tài khoản vip làm sao kéo bây giờ, ai có không cho mình mượn với
  10. Crz

Crz Thành viên cấp 3

Share footage mà không ghi rõ nội dung bên trong của nó ?
    Âm thanh lồng ghép vào video là gì ? Tiếng xì hơi của chó hay của người ? Tiếng thông gậy vào ass hay tiếng bầy chim cu bay vào cái lồng ?
    Người ta ra chợ mua thịt cá rau củ đem về nấu ăn chứ có mua giỏ rác về chế biến đâu ?
    Copilot còn có bộ Motion Pulse, shock wave, riot gear, essential 1 &2. Bên trong còn có tutorial, txt bao gồm nội dung âm thanh.
    Còn thằng cha Bảo Công gì gì đó có hơn :
    2GB file âm thanh ?!? WOW !
    Mà có Bố của Chaien cũng không biết nó chứa thứ gì bên trong.
    Cảm ơn cái gì ? Bookmark để làm gì ? Tải về làm quái gì ?
    Thấy free là cắm đầu kéo về cho đầy máy rồi ra chém gió cho rộn ràng chứ đéo có bao giờ dùng tới ?
  11. Công dân lương thiện

Công dân lương thiện Thành viên cấp 3

đúng rồi, đang tính kéo về mà đang thắc mắc bên trong là gì. Ko 1 demo, ko 1 chú thích....1 dòng chữ trong bài đăng cũng hk. Có cái hình mà hình này cũng hk nói lên đc j nhiều =='
  12. MihnTran

MihnTran Mới đăng kí

Dành cho các anh em làm phim
    Code:
    http://www.audiomicro.com/
    mình thấy trang web này có khá hữu ích đó, tài nguyên cũng lớn, tra cứu cũng dễ, có cả âm thanh lẫn âm nhạc. Trang này họ bắt mua, nhưng mình mà có IDM hoặc Cốc Cốc thì down được tuốt :D
  13. Người Chia Sẻ

Người Chia Sẻ Share to be shared!

Crz hi chào bác, do mấy ngày qua mình có tham gia 1 group chia sẻ tài nguyên rất hay, nên mình quyết định kéo lên hết forum. Bác có thể vào profile mình để xem list bài mới của mình, ngta share thế nào thì mình share lên thế đó (thậm chí còn cố gắng tìm thêm info để anh em dễ nhận biết). Mình ko tài nào tải về hết rồi kiểm chứng trong đó có gì để nói rõ, chỉ có thể share link download cho anh em nào cần âm thanh để làm video thôi, mình cũng ước gì mình biết đc trong file download trên có cái gì để show ra cho anh em (ít ra đỡ ném đá mình). Bác cứ tưởng tượng 1 tiếng đồng hồ mình đăng lên forum hơn 20 topic, mà toàn share hàng nặng ký, làm thế nào để mình có thể làm chu toàn tất cả đây?

Mình cũng vì forum thôi, bác có lòng tốt thì down về giải nén ra và xem trong đó có gì để giúp mình bổ sung info, thay vì nói mấy lời nặng nề thế, thân!

Sẵn mình cũng nói luôn! Có bao nhiêu member trên diễn đàn này nhận rất nhiều từ diễn đàn nhưng có mấy ai share ngược lại? Hãy chỉ vào download rồi xách đít đi, ko ưng thì chửi? Thấy buồn cho 1 cộng đồng.
    Gin Gin, ThanhIT, kafefoto12 người khác thích bài viết này.
  14. Than Pham

Than Pham Thành viên cấp 1

nhìn cái hình demo ko biết có liên quan tới Audio Spectrum của After Effect ko nhỉ, đang cần , để download thử thanks bác trước nhé :D
  15. hoaithuong298

hoaithuong298 Thành viên cấp 2

thanks bạn nhé. mình đang cần
  16. Phạm Trọng Thắng

Phạm Trọng Thắng Mới đăng kí

Đánh dấu, đúng hàng rùi :3
  17. Mul Over

Mul Over Thành viên cấp 1

Thank bác nhèo !!
  18. An Nhiên ZL

An Nhiên ZL Mới đăng kí

- Đã download, đã giải nén, và đây là những gì có trong đó :v

Luffy Mũ Rơm, Quanthanhtieu, crhanh3 người khác thích bài viết này.
  19. Công dân lương thiện

Công dân lương thiện Thành viên cấp 3

An Nhiên ZL thích bài viết này
  20. msub

msub Banned

Danh dau

Ủng hộ diễn đàn