Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Share ] Kiếm quà trên mạng bằng cách đăng nhập mỗi ngày (15 ngày có ngay USB 16gb free)

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiếm tiền Online' được đăng bởi Nhox_SoCk, 16/8/15.

Lượt xem: 3,391

1. Nhox_SoCk Thành viên cấp 1

• Cái này nhiều ae biết rồi thì vào thảo luận nha .m share cho ae chưa biết.
    • Tên site+địa chỉ : http://gokano.com/
    • Hình thức Đăng nhập điểm danh, làm vn ( trả lời câu hỏi ), giới thiệu để kiếm GN (GN là đơn vị đổi quà )
    • Ngày vào 2p ,15 ngày ít nhất cũng có cái usb 16gb free rồi ^^
    • Danh sách quà có thể đổi ( Còn nhiều loại hơn nhưng mình chụp phần đồ chơi công nghệ thôi :D ) :

Mình ko dài dòng.Đi vào vấn đề luôn :

• Bước 1 : Đăng ký :
    Ref : Tại đây ( Đk giúp mình có động lực lần sau có site ngon lại gt tiếp ^^)
    Non ref : Tại đây
    Nhớ xác nhận email.
    Phần Đăng Ký cũng đơn giản nên m ko HD nha :D .Có gì thắc mắc cmt bên dưới .
    • Bước 2 : Đăng nhập và thực hiện kiếm GN ở các mục :
    Missions
    Invite friends
    • Bước 3 : Khi đủ số GN bạn muốn thì vào phần Prizes để chọn quà :
    Sản phẩm nào có hộp màu xanh thì sản phẩm ấy còn hàng còn lại màu trắng là OUT OF STOCK!

Vậy khi nào có hàng? -> Xem thông báo trên trang chủ hay theo dõi FanPage để biết nhưng khoảng 1 tháng là có hàng 1 lần

- Mua hàng:
    + Bấm vào hàng mình thích (hộp quà màu xanh)
    + Điền vào Form:
    - SHIP (Vận chuyển hàng): Dù trụ sở Cty ở Poland (Ba Lan) - Châu âu nhưng FREE SHIP toàn cầu nhé Thời gian ship trong khoảng 14 ngày từ khi đặt hàng .

*CHÚ Ý:
    - Các bác không thể fake IP (nó để fake sau 30 ngày ban acc, nếu không tin các bạn cứ thử :hack:

Cuối cùng là Đăng ký
    Tại đây ( Đk giúp mình có động lực lần sau có site ngon lại gt tiếp ^^)
    • PROOF
    [​IMG][​IMG]

...
    SwingsOnlyone thích bài viết này
  2. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

:D cái này tin tưởng được đây, mình ngửi thấy mùi partner với stelar nên vụ này theo được
    O:-) like và tín dụng cho thớt
    Nhox_SoCk thích bài viết này
  3. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

:x phải như nó sell rẻ mấy con hàng này thì mình moi cái thẻ master ra mua luôn, nó có cây viết đẹp quá :)
  4. NguyenDucTung

NguyenDucTung Banned

nghi ngờ :3
  5. Nhox_SoCk

Nhox_SoCk Thành viên cấp 1

Ủng hộ diễn đàn