Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Share] Logo Phòng Cháy Chữa Cháy

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi KhoaRambo, 13/7/15.

Lượt xem: 11,486

1. KhoaRambo Thành viên cấp 2

Thấy trên mạng nhiều người tìm logo Phòng Cháy Chữa Cháy, sẵn mới thiết kế xong cho khách nên mình share luôn. :)

...
  2. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Sao mình thấy mấy đường cong chưa mềm và bạn canh lề, canh giữa chưa ngay ngắn :3
    hoagao thích bài viết này
  3. mt-Orange

mt-Orange Thành viên cấp 2

quá ẩu ! thiết kế bao phong cách nhà nước ! không biết là cố ý hay sao mà các đường cong của chữ, chẳng ăn khớp gì với cái bánh răng, mà cái bánh răng là phải đều thì ở đây như cái bàn nạo dừa! fail....
  4. hoagao

hoagao Thành viên cấp 2

đúng là đường cong chưa mềm rồi.
  5. KhoaRambo

KhoaRambo Thành viên cấp 2

Logo làm nhanh để in kích thước 8x8 trên áo đá banh nên sơ sài..mọi người thông cảm cho mình nhé.. Đã nhờ mod xóa hộ bài.
    Nếu có sai phạm gì trên diễn đàn mình xin chịu trách nhiệm.
  6. vuvandung93

vuvandung93 Thành viên cấp 2

mình thấy rất hữu ích cho những bạn cần thiết kế phong bì hay tiêu đề thư cho các cơ quan công an.. nếu ai chứ thấy đẹp thì tải về có thể chỉnh sửa lại. Cảm ơn bạn đã chia sẻ..

Ủng hộ diễn đàn