Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Share] phần mềm bản quyền có phí

Chủ đề thuộc danh mục 'Chia sẻ phần mềm hay cho máy tính' được đăng bởi ILovePhotoshop, 12/5/13.

Lượt xem: 12,955

1. Ngô Ngọc Tâm

Ngô Ngọc Tâm Thành viên cấp 2

bản pro có thêm chức năng gì k chủ thớt
  2. Dyn

Dyn Thành viên cấp 1

Cám ơn bạn đã share :D
  3. rongvang592

rongvang592 Thành viên cấp 3

2 soft này đều có trong hirent boot rồi mà. :)
  4. hung6767

hung6767 Thành viên cấp 1

Key ngon quá, cảm ơn bạn đã share
  5. Torai Hader

Torai Hader Thành viên cấp 1

Yeah làm đc rồi, ai ko thầy thì xóa bản cũ đi vào trang chủ down bản free về cài lại là đc
    Ps/ Thank chủ thớt nhiều nhiều :x
  6. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

Cám ơn các bạn đã ủng hộ nhiệt tình . sẽ cố gắng share luôn phần mềm sau để không phụ lòng mọi người nhé . Defraggler là công cụ chống phân mảnh tập tin miễn phí từ Piriform, công ty phát triển 2 phần mềm rất được ưa chuộng CCleaner và Recuva. Chuơng trình khác biệt với các công cụ chống phân mảnh khác trên thị trường, bằng cách cho phép bạn chống phân mảnh nhanh chóng và đơn giản các tập tin mong muốn mà không phải xử lý toàn bộ ổ đĩa.. (update sau )

7. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

các soft Defrag bây h công dụng chả bao nhiu cả :D ILovePhotoshop
    ILovePhotoshop thích bài viết này
  8. ILovePhotoshop

uk, xài cũng tàm tạm nên mình ko post chung với 2 thằng kia :D . mà thấy nó cũng chung 1 sản phẩm của thằng piriform luôn nên sẵn có thì share luôn hj .
  9. Phạm Hiếu

Phạm Hiếu Thành viên cấp 3

Buff Xinh wan130193 mấy bác tải bản miễn phí sau đó nhập key vào và update lên bản pro
  10. Mad D

Mad D Thành viên cấp 1

Có thể cho mình xin key Ccleaner vào inbox đc ko vậy bro. Mình cám ơn!
  11. ILovePhotoshop

NGOCHAIANHDANG thích bài viết này
  12. Chuẩn lắm IlovePhotoshop .....

Ủng hộ diễn đàn