Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Share plugin "Savior" auto get link for Google Chrome browser

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiến thức tin học' được đăng bởi Đoilơ ViệtDesigner, 27/5/13.

Lượt xem: 19,544

1. Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Không biết yêu đương thế nào mà Chrome với IDM cứ hay giận nhau thế không biết, làm bao nhiêu fan của đôi này cứ khóc lên khóc xuống, lúc Chrome giận IDM thì ko cho IDM thông link, lúc IDM giận Chrome thì lại không thèm thông link Chrome :-<

Nhiều lúc đôi này điên điên chỉ muốn vứt luôn cái màn hình hãng sần sùi của mình :-< [​IMG][​IMG]

Vì vậy hôm nay, mình "mượn" plugin của Corom+, vâng ..1 hot girl khá nổi tiếng hiện nay trên thế giới...
    Người ta nói Corom+ có thể tự thông link được, nhưng mình thấy cũng nhờ vào cái plugin này thôi, còn plugin này có phải do bên Coccoc tự viết hay không thì mình không biết, giờ chúng ta "lấy" Savior làm quà cho Chrome để giảng hòa với IDM thì xem như Chrome cũng tự thông link được rồi, nếu cần thì có thể mượn IDM để tăng tốc độ download.
    Bắt link thì hơn nhau đc cái plugin.

Demo ro nan di nho an cut bo kho

Không nói dài dòng

Warning! : Plugin này dành cho ai hay bị lỗi IDM không bắt link download từ Chrome, ai ko bị thì ko cần dùng ha :D
    Topic mang tính chia sẻ, ai fan của ai thì mặc kệ, không vào đây cãi nhau nhé :)

...
    Phạm Hữu Dư, khanghk, allow2236 người khác thích bài viết này.
  2. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

đang xài firefox và thấy ko xung đột
  3. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Firefox thì chuẩn, ổn định, nhưng tốc độ ko thích = chrome, trình duyệt nào cũng thế thôi, được cái này mất cái kia, chrome nhanh thì lại không ổn định, nhưng em thích tốc độ hơn :D
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Ô ngon :O. Test thử nhở :D
    Hải Trang, goalĐoilơ ViệtDesigner thích bài viết này.
  5. Trang Hoàng

Trang Hoàng Thành viên cấp 2

hehe mình thì bao hết Firefox + Chrome + Cờ Rôm+ :D k được cái này ta nhảy cái khác
    Đoilơ ViệtDesigner thích bài viết này
  6. mgr

mgr Cựu quản trị

7. rain quý

rain quý Mới đăng kí

cờ-rôm cũng chả khác idm đâu. ph ns là tốc độ như nhau .mình test rồi.nhưng cờ-rôm k thể tả thủ công vs dung lượng quá lớn như idm.còn google thì dạo này dùng bị lỗi chán vl.toàn dùng cơ-rôm k.
  8. Đoilơ ViệtDesigner

Đối với mình thì mình chỉ xem corom+ là 1 bản mod của chrome + 1 chút gì đó với firefox chứ ko bao giờ chấp nhận nó là 1 trình duyệt chính thống đc.. xài thử 1 lần lúc hiển thị thông báo hoặc mấy cái linh tinh là corom, lúc thì lại hiện là chrome nhìn ko đâu vào đấu, rối tung đến nỗi ko xác định được là đang dùng corom+ hay dùng chrome,copy code về chỉ chỉnh sửa, bổ sung thêm tốc độ download, ... bắt link, tự chuyển tiếng việt cũng xài plugin ngoài... thôi ko tranh luận trong đây nữa ha, mình đã ghi ở đầu bài viết, mình cũng ko muốn tranh luận nữa :D
  9. thanhhuy_

thanhhuy_ Thành viên cấp 3

add về hết rồi bấm vào nút tải xuống lun rồi mà nó ko hiện lên download with IDM mà nó tải bằng chrome lun :v :v
  10. tk2012

tk2012 Thành viên cấp 2

Được cái là IDM + Chrome nhà mềnh không giận nhau, vẫn cho thông đều đều :">
  11. Đoilơ ViệtDesigner

@thanhhuy_ phải cài đặt cho nó hiện, cài ở trong idm ấy, mọi hôm cài mà giờ quên mất ở chỗ nào rồi =..=
    thanhhuy_ thích bài viết này
  12. thanhhuy_

thanhhuy_ Thành viên cấp 3

sax cài thế nào bác chỉ em phát :v :v ...
  13. Wolf

Wolf Thành viên cấp 2

hnay e kung nghi đến cách này, lên hỏi a Gu gồ thì a ấy bảo bác có, thế là e lôi về thử xem sao, dù sao cũng thanks bác
  14. dunghuongvt

dunghuongvt Thành viên cấp 3

"dã man con ngan" cho những lời văn giới thiệu sản phẩm của bác thớt ở trên :))
  15. khanghk

khanghk Mới đăng kí

cài bị lỗi rồi bác . mình cài trên chrome 33

Ủng hộ diễn đàn