Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Share preset Lightroom]- Không biết gọi màu này là gì!

Chủ đề thuộc danh mục 'Download - Chia sẻ Preset' được đăng bởi New Orleans, 10/11/13.

Lượt xem: 12,119

1. New Orleans Thành viên cấp 2

Lúc nãy ngồi chỉnh màu cho vui, nên share luôn preset cho bạn nào thích màu này.
    http://www.mediafire.com/?r33lu9icrg4me
    có cả file ảnh gốc mình lấy từ devianart trong này rồi, chủ yếu share để các bạn có thể tìm hiểu quá trình chỉnh màu này ra như nào, sau này cần có thể tự biến hóa cho ảnh khác :D

...
    DacHung, haien, FMP2 người khác thích bài viết này.
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Style màu của bác khá giống của mình , nó hơi kén stock , và ko phải ảnh nào cũng blend được màu này đâu !
    New Orleans thích bài viết này
  3. New Orleans

New Orleans Thành viên cấp 2

điều quan trọng khi mình share preset, không phải để các bạn lấy nó add vào ảnh nào xem thử nó hợp không, hay đại loại vậy, không phải. ý của mình khi share là để các bạn tham khảo quá trình, những bước chỉnh của mình, để những bạn vẫn chưa rành lắm về Lr, có thể hiểu hơn về các công cụ của nó, đó là lí do mình có kèm theo file stock gốc để các bạn so sánh :D
    KenDangTáo Trần thích bài viết này.
  4. Cụ già

Cụ già Mới đăng kí

thank thích nhất màu này cảm ơn nhiều :3 :3

Ủng hộ diễn đàn