Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Share+Shows] Video Background HD Để Anh Em Làm Clip Này

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm video clip' được đăng bởi vandieutot, 14/8/12.

Lượt xem: 17,496

1. vandieutot Thành viên cấp 2

Show 1 Vài Clip Mình Làm Bằng Proshow.....
    Đây Là Clip Mình Mà Mình Thấy Ấn Tượng Nhất Do Chính Mình Tạo Với Các Video BG HD Mà Mình Cất Công Để Làm Ra Clip Này
    Thêm 1 Clip Mình Chưa hài Lòng Với Nó Lắm
    PS : Các Clip Này Mình Làm Cách Đây Gần Nữa Năm Rồi Giờ Mới Có Dịp Show Mong Các Bác Nhẹ Tay Với Mình thôi Nhé
    Download

Thêm Cho Người Người Khác Nè Sao Chép Rồi Dán Lên Trình Duyệt Nhé
    Pass Giải Nén: vandieutot

* Người Con Trai Trong Hình Tóc Dài Áo Trắng Và Tóc Ngắn Áo Đen Ba Lỗ Đều Là Mình Vạn Điều Tốt Nhé :P :D :))

...
    Suntn1991, Phạm Hữu Dư, Hàn Phong2 người khác thích bài viết này.
  2. pitlamgi

pitlamgi Banned

cái bài hát ở MV đầu tiên là gì bạn nhỉ :D NGhe quen quen hình như là của 365 band nhỉ :)
  3. vandieutot

vandieutot Thành viên cấp 2

đó là bài quê hương tôi bạn à
    pitlamgi thích bài viết này
  4. yeuthantoc

yeuthantoc Thành viên cấp 1

thấy nó sến sến thế nào ấy =))))))))))))))))))
  5. vandieutot

ý bác là sao mình không có hiểu bác ơi :D :P :))
  6. pitlamgi

pitlamgi Banned

thank bạn. MV làm rất hay. mình đoán chắc công phu lắm đây :) . HD hả bạn?

MÀ không hiểu bạn up cái đó lên youtube chắc phải mất hơn nửa ngày ý nhỉ :D
    vandieutot thích bài viết này
  7. vandieutot

Mình ra quán up bạn ơi! mình làm hoàn chỉnh 1 clip chưa ghep sub vào đã 500MB rồi! làm xong ghép sắp lên 800mb đó! mà chỉ là 1 clip tầm 5 phút thôi! với định dạng avi mà mình chưa để 1080HD đâu nhé! mới có 720HD thôi nha
    pitlamgi thích bài viết này
  8. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

:)) Tóc ngắn Áo đen 3 lỗ ha :)) Nhìn đẹp zai gớm :))

-Dùng ProShow v5 ha - Mình có cài cái này - Có gần Trăm MB mà các Slide ảnh, hiệu ứng ... thêm vào ngốn vài GB - sợ không dám chơi ;)
    -Xuất File Video 720p + Add Sud - muốn Nhẹ & chất lượng vẫn tốt thì Output chọn Youtube HD720p, Dùng MEGUI để Encode thằng Sub????

-Hổ thì không thích thêm quá nhiều Hiệu ứng Ảnh & Video nền - cảm thấy không thuận mắt lắm :D
    -Hổ thích Đơn Giản mà đẹp là OK :D
    VD (ko phải Hổ làm đâu nha)
  9. yeuthantoc

yeuthantoc Thành viên cấp 1

hiệu ứng nhiều quá nè, lại còn bướm hoa nữa, hơi rời rạc, font không chọn lọc, thường thì text cần hiệu ứng nhất để nó không đơn điệu
    cảm ơn vì đã share ^^
  10. pitlamgi

pitlamgi Banned

Thảo nào nhẹ thế ^^.
    Mình chỉ làm cái slide hơn 4 phút thì phải mà lên tận hơn 1,5GB :-s . Định up lên youtube mà ngại quá :)
  11. vandieutot

hy vì đây là bài việt nam tôi mà bác! cái này là video back... mình tự làm vào nhé! còn đây là các style mới luôn nè! không có 1 style nào mặc định hết! còn chữ mình định làm lung linh kia! còn vì bài này về quê hương đất nước mình chỉ làm cho đơn giản nhưng trong đơn giản lại có cái lung link đó bác, bác không thấy các hiệu ứng video mình làm toàn là liên quan đến đất nước việt nam à, cây giờ! con kênh! và 4 mùa xuân hạ thu đông nữa đó! quan trọng người nhìn vào biết được cái ý ẩn sâu bên trong nó kia bác ơi
  12. vandieutot

Bài của của hổ post là do bạn mình làm nè! chỉ là bạn cùng trên 4rum thôi! nhưng cũng có trao đổi vài lần rùi :D
  13. Hổ Báo VietDesigner

Vậy ha !! Bên 4rum proshowvn.net nhỉ :D
    Em còn thấy cả bác tung Siêu phẩm "Thuốc Lào" sang bên VN-Zoom :))
  14. vandieutot

bác nói đúng rồi! bài của mình post ở nhiều trang lắm! hyhy để được mọi người nhận xét để tăng kinh nghiệm bản thân thôi bác à,hy
  15. Hổ Báo VietDesigner

:)) Trước Hổ cũng Tung hoành nhiều bên VN-Zoom- "Rìu vàng đôi - Rìu chiến" có cả :)) Cũng gắn với Box Yêu đồ họa của Bjtaz một thời gian ...:D
    Chém nhau ghê quá - Die vài nick rồi ...:D
    VN-Zoom là 1 trong 4rum lớn nhất VN & rất Quy củ I Like it :x
  16. vandieutot

hy thế à, Thấy hổ cũng ghê gớm thía! hik đúng là hổ có khác!
  17. Hổ Báo VietDesigner

:)) Tham gia nhiều cũng quen - bây giờ bận nhiều quá - không tham gia đc như trước :))
    Nhưng Tá Lả - Tiến Lên MN - Xèng 7 ... chơi liên tục - nạp Tiền nhiều - chơi Đỏ-Đen ko bỏ được :))
  18. vandieutot

chơi nhiều thế co ngày bán cao hổ mà nạp tiền vào chắc được khoản lớn đó chứ nhỉ
  19. Hổ Báo VietDesigner

:)) Có lẽ cúng đến lúc đó thật :D Kể ra chơi Đỏ-Đen rất khoái , vào bàn cược càng nhiều $ càng Mê :-bd Được-Mất cảm xúc thật Tuyệt ...:-bd
  20. vandieutot

hy ! bác nói chuyên rất giống một người mình quen ở trên phienbanmoi.com nhé! hik :D :D :P

Ủng hộ diễn đàn