Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Share Source] venusflytrap {1 page}

Chủ đề thuộc danh mục 'Templates, Source code' được đăng bởi Silent, 20/6/12.

Lượt xem: 10,528

1. Silent Thành viên cấp 0

Web này làm đồ án môn học, cơ mà đang làm nckh nên làm đại, ko có thời gian sửa chữa, lỗi khá nhiều do lần đầu làm web ngang, kích thước màn hình phải có chiều cao là 1024px thì chạy mới ổn đc. Web khá nặng do jquery rườm rà @@! thật bất mãn với bản thân!

Time hoàn thành(gộp): 4 ngày (riêng thời gian vẽ các họa tiết chiếm 2 ngày, lắp ghép 1.5 ngày còn lại gắn thêm tí chút php màu mè)

Share với mục đích nghiên cứu và tiếp thu, tránh lỗi khi làm web dạng này nhé :)
    Pass (nếu có): vietdesigner.net hay vietdeisgner

Hướng dẫn:
    Tạo database tên venusflytrap, rồi import data từ file .sql ở thư mục khi giải nén. Hoặc sửa lại kết nối trong file class/class.db.php

p/s: ai về sửa lại cấu trúc và môi trường lại rồi tí quăng lên nhé, ko thì đợi mình rảnh mình sửa lun thể :D

...
    dinhanhkhoi, Hưng Trần Văn, pingpoong1 người khác thích bài viết này.
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Pass nếu đặt thì đặt chung là vietdesigner.net đi e, đặt lung tung dễ lộn lắm nhen :D

Source này ngon, rãnh down về vọc thử ;))
  3. pingpoong

pingpoong Thành viên cấp 2

Chà, mình không rành về Php cho lắm, ngại quá :">

Để ta chuyển cái này thành template cho ASP xem sao
  4. mTF

mTF Thành viên cấp 1

Website dạng này hay ! Mấy trang giới thiệu APP của Iphone cũng hay làm kiểu này lắm
  5. faragona

faragona Thành viên cấp 2

Source chứ không phải Suorce nhe bác :)) Em sửa lại tên chủ đề rồi đấy
  6. Nguyễn Trung Hiếu

Nguyễn Trung Hiếu Thành viên cấp 2

horizontal scroll jquery à? chơi đấy :)))
  7. coc_tung

coc_tung Thành viên cấp 1

link die rồi bạn ơi..up lại cho mình down dc k ạ

Ủng hộ diễn đàn