Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Share toàn bộ source xenforo 1.5.6 + style cực đẹp + nhiều plugin ngon

Chủ đề thuộc danh mục 'Các tài nguyên khác cho Xenforo' được đăng bởi lehoangtoday, 28/3/16.

?

Bạn thích một giao diện như thế nào

1. Sạch sẽ

2. Màu mè

3. Xì teen

Được phép chọn nhiều kết quả khi vote.
Kết quả chỉ hiện ra sau khi bạn ấn bình chọn.

Lượt xem: 13,871

1. lehoangtoday Thành viên cấp 2

Không biết phải nói gì, share anh em cái source xenforo + style clearn and clear + một số add-on đã cài sẵn. Nếu có ghé ngang tải về dùng xin các thí chủ cho 1 tín dụng.

Style tương tự như vxf đã fix tất cả các lỗi hiển thị.

Đặc biệt: đã cài add-on chức năng Social locker đối với các tập tin đính kèm trên forum. Không cần phải chèn bbcode hay tag gì cả, nó tự động hide tập tin đính kèm.

Demo giao diện trang chủ:

Demo:

Danh sách các plugin đã cài

Hướng dẫn cài đặt:

1. Upload source lên hosting.

2. Trước khi import database .sql , hãy dùng notepad++ hoặc 1 software tương đương để tìm và replace tất cả các text có nội dung "thichdesign.com" (không có dấu ngoặc kép) thành địa chỉ website của bạn.
    Sau đó import database vào.

All done! Truy cập vào website của bạn và đăng nhập với thông tin admin sau đây

Thông tin admin và link tải về:
    [LOCK]User name: admin
    Password: admin

Source : http://www.fshare.vn/file/XZTXWGC1UY1U
    Database .sql : http://www.fshare.vn/file/O6GJ3J86XWF6[/LOCK]

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Có vẻ hot cho anh em thích tập tành Xenforo, style của VXF nói chung là đơn giản nhưng rất đẹp :)
    lehoangtoday thích bài viết này
  3. luongnx93

luongnx93 Thành viên cấp 2

google báo có virus ạ
  4. lehoangtoday

lehoangtoday Thành viên cấp 2

kì vậy, mình đâu có bỏ gì trong đó :\
  5. zmediavn

zmediavn Mới đăng kí

bạn có thể hướng dẫn mình cách thay đổi url forum trong phpmyadmin dc ko ! thứ 2 user + pass đăng nhập admin hok dc, mình đang test trên localhost thanks bạn
  6. lilknighthood

lilknighthood Mới đăng kí

sao mình share rồi mà k có link nhỉ?

Ủng hộ diễn đàn