Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Share trang web tạo color scheme siêu đẹp cho các designer

Chủ đề thuộc danh mục 'Kinh nghiệm / Kiến thức dành cho designer' được đăng bởi Người Chia Sẻ, 28/2/17.

Lượt xem: 34,841

1. Người Chia Sẻ Share to be shared!

Mình vào group đã lâu, xài nhờ tài liệu của các bác nhiều rồi mà ko có gì share cả cũng thấy ngài ngại :3
    Nên mình xin phép share trang web tạo color scheme siêu đẹp cho các bác ạ :D

Link web: [LOCK]https://coolors.co/[/LOCK]
    Cách dùng rất đơn giản, các bác vào trang web này, chọn start the generator và bấm space để tạo scheme. Mỗi lần nó sẽ tạo 1 scheme ngẫu nhiên. Các bác có thể export thành PNG để dùng.

Ngoài ra, nếu các bác có ưng màu nào thì có thể chọn khóa màu đó để cố định lại, sau đó nếu tạo scheme mới nó sẽ xoay quanh màu các bác đã khóa sao cho phù hợp và đẹp nhất nữa.

#vietdesignerShare
    Share by Trần Quốc Khánh

...
    Zane Princeton thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn