Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Show bản cover cho facebook của newbie

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Phạm Nguyên Cùi, 28/3/13.

Lượt xem: 2,874

1. Phạm Nguyên Cùi Thành viên cấp 2

:P em mới nghiên cứu được TUT cover of cái anh khanh900 gì đó nên làm từ trưa tới giờ , mới học về up lên cho mọi người góp ý kiến , xoay quanh công cụ filter nhìu thì phải :-ss em nhìn thấy cũng thiz sp of mình , các cao nhân cho e cái ý kiến :D

...
    Hồng Sơn, mgrPhuc Long thích bài viết này.
  2. Phuc Long

Phuc Long Mới đăng kí

share file psd đc ko bạn, nhác làm quá ^^
  3. Phạm Nguyên Cùi

Phạm Nguyên Cùi Thành viên cấp 2

tự làm đi bạn , bạn sẽ rút kinh nghiệm nhìu hơn , có vài cái thú vị lắm
    Vươngvevottgl_17 thích bài viết này.
  4. Phuc Long

Phuc Long Mới đăng kí

hic, bạn share mình đi ;)
  5. nickydao

nickydao Thành viên cấp 3

Tự thân vận động đi.
  6. lonelystarsq

lonelystarsq Mới đăng kí

uầy , mấy bài gốc nhìn rõ đẹp mà bây h bạn làm lại nhìn nó cứ thế nào ik :|
  7. Phạm Nguyên Cùi

Phạm Nguyên Cùi Thành viên cấp 2

L-) mìh làm cho mìh bạn bị sao vậy ? người ta pro mìh mới làm xấu là đúng rùi \m/
  8. lonelystarsq

lonelystarsq Mới đăng kí

bạn thay mấy cái màu nhìn nó k đc đẹp cho lắm
    MissScorpio thích bài viết này
  9. MissScorpio

MissScorpio Thành viên cấp 2

NÓI THIỆT MÌNH THẤY XẤU ÒM I...LÍ DO: TỆ NHẤT CÁI CHỮ...LÀM MẤT HÊT VẺ ĐẸP CỦA FONT :-w
  10. nolove2208

nolove2208 Thành viên cấp 2

MissScorpio : mấy hết vẻ đẹp của font là sao thím @@ làm hiệu ứng chữ là lại muốn giữ nguyên giống font thì làm làm j? @@
  11. MissScorpio

MissScorpio Thành viên cấp 2

nolove2208: cái chữ màu mè thấy xấu, thà để nguyên chữ mộc còn hơn...lòe loẹt,,,
    mh đang góp ý cho chủ thớt,,,có gì to tát đâu mà thím phải xoắn nhở B-)
  12. Lukass

Lukass Thành viên cấp 1

Mình không thích #2 . Nhìn màu rất nhức mắt 8-| Thường thường stock về bầu trời hay mây lá gió mình nghĩ nên để nó mang lại cho người xem cảm giác trong trẻo nhẹ nhàng hơn .
  13. nolove2208

MissScorpio: thế chắc thím chưa xem tut làm cover fb đấy rùi :)) nó làm thế mà :|
  14. Lâm Bùi

Lâm Bùi Thành viên cấp 2

Hình 1 mình nghĩ là kiểu chữ đấy không nên áp dụng vào Tut đấy vì nó không hợp với những đường kẻ cho lắm
    Còn Hình 2 mình nghĩ là chữ bạn làm hơi mỏng nên không đạt hiệu quả lắm. Hình như bạn còn add noise vào nên không được trong trẻo.
    Chúc bạn thành công những lần tới, hì :)):)):))
  15. nolove2208

đây là cái minh làm :D

Ủng hộ diễn đàn