Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Show cái menu em vừa mới làm cho AnalogCafe

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi Đặng Công Tuấn, 30/5/15.

Lượt xem: 2,780

1. Đặng Công Tuấn Mới đăng kí

Em vừa mới làm cái menu cho quán cafe ngày trước em làm, các bác cho em cái ý kiến nhé :D Em làm bằng AI ạ.

Địa chỉ quán là Analog cafe, số 55 Nguyễn Sơn Hà (hẻm số 5 Cao Thắng cũ), Q3

Ở đây dân chụp ảnh lui tới rất nhiều, chủ yếu là chụp ảnh phim, có dịch vụ rửa phim, bán phim, bán máy ảnh phim các kiểu. Bác nào rãnh có thể ghé giao lưu, giá nước thì bình dân nhưng chất lượng thì không thua kém mấy quán sang chảnh đâu nhé :)):))

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. Cyan

Cyan Thành viên cấp 2

có gì đặc biệt đâu, bỏ hình, đánh chữ vô thôi mà, làm bằng word cũng được :))
  3. Đặng Công Tuấn

Đặng Công Tuấn Mới đăng kí

Cyan thì cái menu nào chả vậy bác :)):)):)) chủ quán là người thích chụp ảnh, thích đơn giản mà :D
  4. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

Đẹp đó bạn, cái này in lên bìa carton rồi lấy máy cơ nháy vài phát rửa ảnh ra làm cái má nụ thì có mà chất lòi.
    Đặng Công Tuấn thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn