Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Show một vài logo 20k từng làm.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi hhowodd, 21/7/14.

Lượt xem: 34,468

1. bjnhonebj

bjnhonebj Thành viên cấp 2

hhowodd thích bài viết này
  2. kayznguyen

kayznguyen Thành viên cấp 1

Hix bác bán phá giá thế nỳ sao mà tụi em làm ăn đây :huhu: rẻ quá logo đẹp vầy cũng phải vài trăm 1 cái
  3. jetli

jetli Thành viên cấp 1

bạn để giá rẻ quá đó, thấy hơi tiếc nhưng mình ngẫm có câu này
    Làm vì nghệ thuật thì không vì tiền
    Còn làm vì tiền thì không còn nghệ thuật nữa
  4. drax

drax Thành viên cấp 4

chắc 20k usd. bộ font của bạn có free font hay hay là premium font.
  5. Vũ Phúc

Vũ Phúc Thành viên cấp 1

hic logo 20k mà pro thế ????
  6. cgly

cgly Thành viên cấp 1

tuyet qua,
  7. Soullegend

Soullegend Thành viên cấp 3

từ đầu đến cuối chu topic ko hề khăng định lại giá tiền -> nhiều phần là chém gió 20k
    cái thứ 2 là bao nhiêu logo ở đây cái nào đã mang tính thương mại thì còn chưa rõ đâu, vì mình search chả ra công ty nào sử dụng -))
  8. cgly

cgly Thành viên cấp 1

Không hiểu cái logo thứ nhất của bạn tại sao bạn lại sắp xếp bố cục các chử cái như vậy?
    là do ý nghĩa của thương hiệu hiệu hay gì như thế nào mà bạn sắp xếp như vậy
  9. Đường Thiên Phong

Đường Thiên Phong Thành viên cấp 1

logo của bác đẳng cấp quá :D
  10. SANGO247.COM

SANGO247.COM Thành viên cấp 1

Đẹp quá trời, Logo 20K mà thật là đẳng cấp, tôi thích các Logo số: 2, 9, 13, 14, 18, 26, 27, 29, 30 và 31.
  11. DzungDG

DzungDG Thành viên cấp 1

Chủ thớt làm marketing vãi. Còn có cả seeding nữa :)
  12. hhowodd

hhowodd Thành viên cấp 2

Soullegend Chính xác giá 1 logo là bao nhiêu thì mình cung ko biết vì mình nhận làm qua trung gian nên họ trả mình 20k cho một logo. Mà lúc ấy mình cũng mới tập làm quen với thiết kế nên cũng đâu dám đòi nhiều
  13. chinh_trinh

chinh_trinh Mới đăng kí

14. hhowodd

hhowodd Thành viên cấp 2

chinh_trinh mình có up lên lâu rồi gio ko biết con không, để có gì mình kiếm ko thì up lai gửi bạn sau
    chinh_trinh thích bài viết này
  15. chinh_trinh

chinh_trinh Mới đăng kí

OK THANK BẠN NHÉ.
  16. drax

drax Thành viên cấp 4

đọc phản hồi m nghĩ thớt làm với cái giá 20k tiền việt. lạy chúa. mà bộ font của bạn nếu là free font thì cho m xin nhé.
  17. khanhlogo

khanhlogo Mới đăng kí

Hehe .. cái thể loại này mình trước làm rồi 20k.. cách đây 3 năm.. giờ mình làm 40k hoac 60k ngày làm 4 5 cái ý tưởng tự do, cứ phóng ra cho nó chọn... nhưng mà làm như này riếc chán lắm, cứ như anh công nhân làm thôi. thớt giờ con làm ko .?
  18. hhowodd

hhowodd Thành viên cấp 2

19. tiendesigner

tiendesigner Thành viên cấp 2

Không thể tin được, éo tin éo tin, 20k + thời gian ngắn ư? tòan thương hiệu nước ngoài hả. Éo có tin
  20. Lâm Phạm

Lâm Phạm Mới đăng kí

DzungDGhhowodd thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn