Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Show] Taylor Swift Graphic

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi jangkarin, 29/10/13.

Lượt xem: 1,992

1. jangkarin Thành viên cấp 1

Nói thật I really stupid về design mấy kiểu ảo lắm ạ. Nên các bác chém hộ art này nhá ^^.
    Chém cho cháu rút kinh nghiệm TT.TT

...
    Hẻo Hóm Hĩnh thích bài viết này
  2. Hẻo Hóm Hĩnh

Hẻo Hóm Hĩnh Thầm lặng like

Mình thấy texture chèn lên cả thân thế kia thì ko đẹp lắm :"> ..

Nhưng +1 :like: chào mừng bạn nhé .
    jangkarin thích bài viết này
  3. jangkarin

jangkarin Thành viên cấp 1

@heo-hom-hinh.15862 thanks bạn ^^
    Hẻo Hóm Hĩnh thích bài viết này
  4. LiptonChanhĐá

LiptonChanhĐá Thành viên cấp 2

1: i relly stupid VỀ design. Thiếu động từ này: I'm really not good at design. =.=
    thà đừng xài tiếng anh, đã xài phải xài cho đúng =.=
    2:art là nghệ thuật, artwork nó là tác phẩm, tranh vẽ. Bạn dùng từ art ở đây mang nghĩa là gì =.=
    3: I'm gonna live my life. Vẫn thiếu to be =.=
    4: Taylor swift graphic =.=? đồ họa Taylor? Nếu mà đúng cũng phải là Graphic about Taylor, nhưng vẫn tối nghĩa =.=.
    5: Design by... Cái tấm ảnh này nó tự design à =.=. Designed by... thể bị động =.=

Thành thật khuyên chủ thớt nên học lại tiếng anh trước khi xổ =.=
  5. jangkarin

jangkarin Thành viên cấp 1

LiptonChanhĐá I'm sorry, nếu bạn nói thế. Tại ở nhà cháu cũng nói English xen với tiếng Việt nên đâm ra cũng là habits trên mạng xã hội. Nếu dùng từ không đúng, sai, thì cháu xin lỗi.
    1. Bác ghi sai really. Xin nhắc lại là cháu chơi xen kẽ English.
    2. Art, do cháu lên DeviantArt khá nhiều, đâm ra hay gọi Art, nhưng Art ở đây bọn cháu gọi tắt cho Artwork.
    3. I'm = I Am, to be trần dần nè bác.
    4. Taylor Swift Graphic. Graphic, kiểu như dạng 1 loại design sử dụng những đồ ảo, hoặc có thể là nhiều PNG khác tổng hợp, nhưng Graphic cũng là có khá nhiều dạng, nên đâm ra art này 1 có thể là Graphic or Graph hay là Poster tùy bác nghĩ.
    5. Design by @Ka Rin. Thưa bác đây gọi là credits, dùng để chứng minh đây là art cháu làm.
    Với lại thành thật nói với bác, cháu chẳng chặt bác nhưng cháu chỉ chém lại thôi.
    Thiên Ma thích bài viết này
  6. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Lipton Chanh Đá :
    Vãi bác , để ý chi mấy cái đó , vào toàn thấy chém chính tả =.=

Ủng hộ diễn đàn