Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Sinh viên ĐH Xây dựng có biệt tài vẽ tranh như người thật

Chủ đề thuộc danh mục 'Nghệ sĩ tiêu biểu' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 24/4/14.

Lượt xem: 38,608

1. hoangtm

hoangtm Mới đăng kí

ước gì mình được như bạn ấy :3
  2. HoangGiang731989

HoangGiang731989 Thành viên cấp 1

Kẻ Vô Danh quá đỉnh đấy, em vẽ 1 bức hết bao lâu thời gian?
  3. bao binh 102

bao binh 102 Thành viên cấp 1

hâm mộ quá! :x:x:x
  4. 2ae

2ae Mới đăng kí

Bạn vẽ thật tuyệt vời.@Kẻ Vô Danh .tuy nhiên mình cho rằng các thầy cô trong trường kiến trúc hay họa sĩ ko phải ko thích truyền thần.mà là kiểu vẽ đó ko phù hợp với yêu cầu đào tạo mà thôi.Được cái vẽ kiểu này thì các e rất là thích.hehe.
    Kẻ Vô Danh thích bài viết này
  5. Ốc Mýt

Ốc Mýt Thành viên cấp 1

Trc kia cũng có cùng đam mê, nhưng tớ mới đi 1/nhỏ đường đã bỏ cuộc :)) Bố nói con gái học kiến trúc kỳ lắm :))
    Nhưng mà bạn vẽ đẹp thiệt :"> đấy
    Kẻ Vô Danh à :))
    2ae thích bài viết này
  6. thuận chuối

thuận chuối Thành viên cấp 2

Gạttànđầy thích bài viết này
  7. TrollVL

TrollVL Thành viên cấp 2

Khiếp, cứ như hack í. Đẹp dã man @@
  8. hồng trần

hồng trần Thành viên cấp 1

chắc chắn là khi đi thi dh xây dưng thì ko thể vẽ như này đc, nếu vẽ như này trong bài thi thì rớt 100%
  9. TinhyeuIT

TinhyeuIT Thành viên cấp 1

Không thể tin vào mắt mình nữa rồi, sao anh vẽ đẹp quá vậy. Ngưỡng mộ quá đi mất.
  10. HAYATEvayno

HAYATEvayno Thành viên cấp 2

Thấy những tấm đẹp nhất là những tấm có mod đẹp. Có lẽ là khi vẽ người đẹp thì cảm hứng sẽ dạt dào hơn ấy nhỉ :">
    Mình thần tượng bác ấy ròi đấy \m/
  11. Hutaz Nguyễn

Hutaz Nguyễn Thành viên cấp 2

dạo này thấy bác ICẻ Vô Danh lên báo suốt nhỉ ^_^
  12. hoadovinasic

hoadovinasic Mới đăng kí

Mình không có khả năng vẽ, và cũng không hiểu sao những bức ảnh trên lại có thể vẽ tay được quá khâm phục :)

Ủng hộ diễn đàn