Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Site mới. bonus 5$ để mua share. có thể chơi free hoặc đầu tư để kiếm tiền nhanh hơn

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiếm tiền Online' được đăng bởi menph, 27/1/15.

Lượt xem: 2,745

1. menph Mới đăng kí

ủng hộ mình nhé inadpros.com/?ref=xmenph

Đăng ký và nhận ngay 5$ bonus (Dùng để thu về 7.5$) + 5000 banner + 5000 text ad credits (Dùng để quảng cáo và tuyển Ref).

Mình sẽ hướng dẫn các bạn sử dụng 5$ ở phần dưới.

Số tiền tối thiểu có thể rút : 3$ ( Chơi free vẫn rút được tiền)

Bạn có thể rút 3 lần trong 1 ngày và thời gian nhận được tiền khoảng 30'.

Các cổng thanh toán chính: Payza, Perfect Money, Solid Trust Pay, Egopay và PAYEERMÌNH CHƠI FREE + CHỈ ĐĂNG KÝ RỒI LÀM NHƯ HƯỚNG DẪN PHÍA DƯỚI VÀ VỨT ĐẤY, KHÔNG TỐN THÊM 1 PHÚT NÀO ĐỂ CLICK ADS NHƯ CÁC SITE KHÁC VÀ 1 THÁNG SAU QUAY LẠI RÚT THỬ VÀ TIỀN VỀ SAU 30'.(NẾU CÁC BẠN CÓ VỐN THÌ CÓ THỂ ĐẦU TƯ ĐỂ KIẾM THÊM LỢI NHUẬN NHÉ!)

HƯỚNG DẪN KIẾM TIỀN

Làm thế nào để sử dụng 5$ tiền thưởng của các bạn để mua gói quảng cáo đầu tiên.

1. Trước hết bạn cần đăng nhập vào tài khoản của các bạn trên InAdPros (IAP) và nếu chưa có, bạn click vào link ref của mình để đăng ký. Các bạn vui lòng đăng ký tài khoản nhé!
    2. Trong lần đăng nhập đầu tiên, các bạn sẽ thấy "Claim Your Free Sign up Bonus Now ..." nó ngay trên bản điều khiển của trang web. Các bạn click vào đó.
    3. Bây giờ bạn có thể chọn cổng thanh toán mà bạn muốn, tiền thưởng sẽ được thêm vào cổng thanh toán này. Để làm được điều này, các bạn hãy Click vào Next để chọn cổng thanh toán của bạn.
    4.Các bạn sẽ nhận được câu hỏi để xác nhận thao tác trên. Vui lòng chọn “OK” để hoàn thành
    5. Xin chúc mừng bạn. Bây giờ bạn hãy quay trở lại với trang điều khiển và đã có 5 $ trong tài khoản Purchase Balance – Tất nhiên là nằm trong cổng thanh toán “ Solid Trust Pay”.
    6. Để mua một gói quảng cáo, bạn vui lòng Click chon vào button Buy Shares trong bảng điều khiển của bạn.
    7. Các bạn click vào “Test Plan” để đi đến bước tiếp theo.
    8. Trên trang này, các bạn hãy điền vào Form Purchase như sau:

Share/Shares: Chọn số lượng của phân chia sẻ là 1

Pay Via: Chọn nhãn "Re-purchase"

Processor: Chọn cổng thanh toán của các bạn (Trong ví dụ này tôi chọn Solid Trust Pay)

Finish: Click chọn vào button Submit để hoàn thành.
    9.Xin chúc mừng! Bạn chỉ cần mua gói quảng cáo đầu tiên của bạn. (Nó sẽ sinh ra lợi nhuận cho các bạn - số tiền lợi nhuận này sẽ rút được về tài khoản của các bạn)

• Để kiểm tra tình trạng của gói quảng cáo các bạn đã mua hãy vào phần My shares từ bảng điều khiển cá nhân của bạn.
    • Để kiểm tra tình trạng lợi nhuận gói quảng cáo bạn mua hàng giờ, hãy vào History từ bảng điều khiển cá nhân của bạn.
    • Để kiểm tra tài khoản chính của bạn, hãy vào "E-Currencies Balance" từ bảng điều khiển cá nhân của bạn.

...
  2. rungtram2014

rungtram2014 Thành viên cấp 4

như vậy thì làm sao có tiền hả bạn
    Chỉnh sửa lần cuối: 27/1/15
    menph thích bài viết này
  3. menph

menph Mới đăng kí

bạn vào đăng ký và làm như hướng dẫn để nhận bonus 5$ và mua share. nếu bạn có vốn đầu tư thì nhanh ăn hơn. k thì chỉ để thế thôi nó tự sinh lãi. nếu siêng thì bạn tuyển ref nhé. coppy và vào đăng ký theo link inadpros.com/?ref=xmenph ủng hộ mình nhé
  4. rungtram2014

rungtram2014 Thành viên cấp 4

bạn xem như vậy là thế nào hôm qua mình đăng nhập bình thường mà
    hôm nay lại báo như thế này là sao hả bạn
    Your account has been suspend, Please contact us for more information.
  5. abc xyz

abc xyz Thành viên cấp 2

Nghe có vẻ hơi ảo =))
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn