Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Skylock: Ổ khóa không chìa tân tiến

Chủ đề thuộc danh mục 'Tạp chí design' được đăng bởi CaoChiNhan, 20/5/14.

Lượt xem: 8,626

1. CaoChiNhan FA Minh Chủ

Sử dụng pin năng lượng mặt trời, ổ khóa không chìa Skylock có thể giúp bạn quản lý chiếc xe của mình dễ dàng hơn.
    Hiện nay, nhu cầu sử dụng xe đạp trong xã hội càng lúc càng lớn hơn, nhưng không phải chiếc khóa xe nào cũng giữ cho những chiếc xe đạp được an toàn. Chiếc khóa thông minh và tân tiến Skylock đã được phát minh để giải quyết sự "đau đầu" này cho bạn. Điều đặc biệt của ổ khóa này là nó không sử dụng khóa bình thường mà lại sử dụng kết nối Bluetooth 4.0 để "liên lạc" với các thiết bị như điện thoại hay máy tính bảng. Sản phẩm này cho phép bạn có khả năng để mở khóa từ xa, cung cấp vị trí của chiếc xe thông qua định vị GPS. Các nhà sản xuất thậm chí còn lắp cả còi báo động cho chiếc khóa và sẽ tự động gửi thông tin tới thiết bị di động của bạn nếu chiếc xe bị "đụng chạm" một cách cố ý. Trong trường hợp xảy ra tai nạn giao thông, Skylock cũng được thiết kế để gửi thông tin cấp cứu cần thiết nhất (Dĩ nhiên là bạn phải thiết lập thông số tùy vào quốc gia bạn đang sinh sống).

Skylock cần sử dụng năng lượng, nhưng đừng lo, tất cả những gì nó cần chỉ là năng lượng mặt trời và đã có tấm thu năng lượng mặt trời ngay trên khóa. Ngoài ra, Skylock cũng có nút mở khóa dự phòng trong trường hợp cần thiết. Chiếc khóa hiện đại và tân tiến này có giá 160 USD (~3,4 triệu VND). Bạn có thể tham khảo thêm về Skylock tại đây.

(Theo CoolMaterial)​

...
    Phạm Hữu Dưtoanlove371 thích bài viết này.
  2. bbstar076

bbstar076 Banned

Khóa rất xịn, nhưng mà giá hơi chát. Nếu các bác cần phá khóa thì cứ gọi em nhé, lúc nào em cũng có mặt trong 15 phút giúp các bác xử lý hihiiiii
    Link tham khảo dịch vụ sửa khóa tại nhà: Tại đây
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn