Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Sói] chụp chơi

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Keenny Sói, 26/6/14.

Lượt xem: 5,431

1. Keenny Sói Mới đăng kí

trên đây là mấy lần em set kèo đi chụp với anh em trong nhóm :D:D nếu có gì thiếu sót cứ gạch đá em thẳng tay, xin đừng chê mẫu ;;);;);;)

...
  2. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

:"> 18+ caution
    Keenny Sói thích bài viết này
  3. sharinegan

sharinegan Thành viên cấp 4

Thấy bộ cánh đầu tiên hay phết :))
    Keenny Sóiphuongthustudio thích bài viết này.
  4. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

tấm cuối đẹp
  5. Keenny Sói

Keenny Sói Mới đăng kí

sharinegan thích bài viết này
  6. TPaine

TPaine Thành viên cấp 2

Vừa dạo quanh Flickr của bác và tá hỏa luôn, mod của Bác toàn hot girl nổi tiếng như em Linh Napie thế kia. Mod đẳng cấp ai mà dám chê =>Thớt này cũng thuộc dạng photographer chuyên nghiệp rồi, kg dám phán kĩ thuật lun. Mong đc học hỏi ở bác nhìu nhìu. Chỉ thắc mắc nhỏ so Bác kg để water mark logo của mình nhỉ, nhìn sẽ chuyên nghiệp hơn
  7. Keenny Sói

Keenny Sói Mới đăng kí

TPaine cám ơn bác quá khen >:D<>:D< cơ mà em không phải photographer chuyên nghiệp bác ơi, em chụp ảnh dạo thôi hà, chủ yếu là chụp chơi cho dzui thôi hà :">:">
    còn watermark khi em để lên thì lại xấu cả bức hình, thế cho nên em chả để nhiều, lâu lâu để vài tấm cho dzui thôi :3 :3:3 :3
    -Trần Văn Hùng- thích bài viết này
  8. Ba Đông

Ba Đông Thành viên cấp 2

Chất vơ lù. Like mạnh thớt nha ! :x
  9. Nguyễn Hữu Vinh

Nguyễn Hữu Vinh Thành viên cấp 1

màu ngon quá :v !?!
  10. Sư tử đầu hói

Sư tử đầu hói Thành viên cấp 2

xe gì kia bác ơi :v
  11. Hoangsonptit

Hoangsonptit Thành viên cấp 2

Thích tông màu píc đầu tiên của bác :like:
  12. Keenny Sói

Keenny Sói Mới đăng kí

Ba Đông thanks bác :3
    Nguyễn Hữu Vinh thanks bác ợ :3
    Sư tử đầu hói xe của thằng bạn em, em quên mất tên rồi bác ợ =.=" chỉ biết nó 250cc thôi :D
    Hoangsonptit thanks bác :3

em chân thành xin lỗi vì giờ này mới rep cảm ơn các bác được vì bận quá, hi vọng được các bác ủng hộ em nhỏ :3

Ủng hộ diễn đàn