Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

... Someone

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi KISSes, 11/3/13.

Lượt xem: 2,190

1. KISSes Mới đăng kí

Lần đầu e up hình đấy ^^

( ảnh chưa qua retouch, blend ji hết )

< bonus :D >

...
    DX_Degeneration thích bài viết này
  2. thanglv

thanglv Thành viên cấp 2

Các tấm hơi nhạt bác ạ.. tấm đầu bố cục thêm tẹo nữa là ổn.. nên tẩy mụn đi.. Tấm cuối thì hơi tối nên mất khá nhiều chi tiết ở mẫu :)
  3. Ngựa Hoang Gemini

Ngựa Hoang Gemini Thành viên cấp 4

Góp ý thẳng thắn nhé, bố cục ảnh chưa đẹp, đặt biệt pic cuối nếu bạn chụp như thế thì khi nhìn vào mod sẽ có cảm giác như bị kẹp giữa 2 toà nhà (tối kị)
    Pic cận 2 cô gái nên out ra một chút, chụp cận chỉ đẹp nhất khi chụp 1 người thôi, mod nữ bên trái gương mặt khá lớn, cận như vậy dễ thấy khuyết điểm của mẫu.
    Pic 2 có 2 trường hợp, hoặc là bạn cận vào mod, bỏ bớt tòa nhà phái sau (như pic trên tỉ lệ gần 1/2 - ko đẹp), hoặc là bạn chọn góc khác để lấy đc cả mod và tòa nhà đẹp hơn ^^

P/S: Pic cuối mình thích màu blend của bạn, cho sáng hơn tí nữa là ok :">
  4. Balotiti

Balotiti Thành viên cấp 1

cá nhân e thích pic cuối! còn pic "nhà mọc trên đầu" không nên(tối kỵ);) pic đầu #1 thì cái tóc là điểm nhấn,rất tuyệt :x
  5. demen

demen Thành viên cấp 2

pic 1 mà blend lên thì rực rỡ phết đấy :beauty:
  6. KISSes

KISSes Mới đăng kí

Thank mấy anh chị đã góp ý cho e ... hị hị

em chụp còn tòe loe lắm :)

Ủng hộ diễn đàn