Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[SonyVegasPro11] Thanh rendering video không chạy và lỗi preview video

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi Mộc Nelly, 9/3/14.

Lượt xem: 2,767

1. Mộc Nelly Mới đăng kí

Chào mọi người, mình mong mọi người giúp mình vài vấn đề trong Sony Vegas Pro 11

Đầu tiên là lỗi render video của mình, thanh load render video của mình nó đông cứng từ vài % và đếm ngược thời gian xuất video cho tới khi trở lại 00:00:00

Tiếp đó là trong khi làm video, phần preview video của mình nó vẫn hiện khi mình kéo thanh

Nhưng mà khi mình nhấn play để xem video thì nó lại ngừng không load hình, chỉ có audio là vẫn chạy thôi. Và thông số Frame sẽ là abc..... load mãi mà không chạy tiếp.

Ai có thể giúp đỡ mình một trong 2 lỗi trên thì mình vô cùng cảm ơn!

...
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn