Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

SpeedCAD Hỗ Trợ Thiết Kế cho AutoCAD

Chủ đề thuộc danh mục 'AutoCAD' được đăng bởi Mixer_C6, 10/10/13.

Lượt xem: 32,653

1. Mixer_C6 Banned

Đây là bản tổng hợp các tiện ích phục vụ cho thiết kế, được sưu tập từ nhiều nguồn khác nhau và trên diễn đàn Cadviet, ghost share lên đây, ai thấy cần thì dùng. Cái này có lẻ hợp với những ai đã từng dùng bản phụ trợ cad2004, ghost đã phát triển để dùng cho cad2006 đến 2009, nhằm phục vụ cho công việc của mình là chính. Các bạn Test có sai sót gì pm ghost sủă lại nha.
    Tiện ích Kiến Trúc
    Tiện ích Kết Cấu
    Hiệu chỉnh
    Phụ Trợ
    Thư viện

Link đây : DOWNLOAD

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 6/7/18
    ArcReal thích bài viết này
  2. boyxike

boyxike Thành viên cấp 1

ngon, mà hình như cad 2008 là đã có hơ trợ vẽ cửa các thứ, cái này dùng tốt cho cad 2007 ko, mình thấy 2007 là phổ biến, có thêm hướng dẫn sử dụng thì hay nhỉ
  3. Mixer_C6

Mixer_C6 Banned

Cái này sử dụng khá tiện.
    Hướng dẫn cùng ko cần thiết vì nó rất trực quan.
    Nhìn thấy là click vào là xong.
    Nhưng khuyến cáo các bạn ko nên dùng vì nó sẽ đá lệnh nhau đấy.
  4. virgo

virgo Mới đăng kí

bạn nào dùng tốt có thể thay đổi lại lệnh, mình dùng nghiện con này mất rồi :D
  5. Mixer_C6

Mixer_C6 Banned

Mình cài đc 3 hôm.
    Thấy đá lệnh của AutoCAD. Gỡ bỏ luôn.
    Vì thực sự cũng chưa cần cái SpeedCAD này lắm.
  6. giangnampham

giangnampham Mới đăng kí

cho mình hỏi: mình cài speedcad rồi mà không thấy hiện thanh menu giống ở trên? làm cách nào để hiện? thank!

Ủng hộ diễn đàn