Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[STICKERS] Hà Nội

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi Chôm Chôm cutia, 16/4/13.

?

bạn sẽ thích kiểu nào trong các í tưởng này ?

1. photo quote

1 vote(s)
    100.0%
  2. Retro photography

1 vote(s)
    100.0%
  3. calligraphy

1 vote(s)
    100.0%
  4. tatoo photography

1 vote(s)
    100.0%
Được phép chọn nhiều kết quả khi vote.

Lượt xem: 14,309

1. Chôm Chôm cutia Thành viên cấp 1

chào thân ái
    sticker là 1 thể loại mới ở hà nội . và mình chưa thấy nó phổ biến cho lắm .
    đối với các bạn chưa biết sticker là gì . thì nó là những miếng dán với đủ các thể loại . "tất cả mọi thứ "
    kiểu như thế này [​IMG]"ảnh sưu tầm"
    đó .là các hình dán mà bạn có thể dán lên đồ đạc mà bạn thích :x
    vào thẳng vấn đề chính là mình đang có in rất nhiều sticker cho các bạn
    ảnh đâyyyy
    [​IMG][​IMG]
    Tất cả mình đều làm thủ công . vì k biết cắt bằng máy . nên mỗi tấm từ nhỏ đến to sẽ có giá từ 2 3 4 5 6 7 ngàn . theo size 4 5 6 7 8 9 10 cm
    1 tấm a0 300 ngàn
    ke ke . mình cắt đôi tấm a0 ra sẽ là 150 ngàn
    đủ để bạn dán cả cái xe máy luôn :x
    de can được làm bằng chất liệu bền . và được cán bằng 1 lớp nilon . tuổi thọ hơn 1 năm
    mưa nắng vẫn cứ ok nhé :x
    và đặc biệt là chất liệu decan này cực dai và cực mỏng . đằng sau lớp bóc là 1 lớp nilon cực cực mỏng . nên có thể hơi khó bóc nếu bạn mới bắt đầu bằng 1 vài cái đầu tiên . nhưng những cái sau các bạn sẽ quen . có thể dùng 1 que tăm để bóc cũng được . như thế sẽ k bị sờn ở mép . cong ở mép :x
    ngoài ra mình cũng có đặt hàng làm sticker
    tất cả các thể loại ảnh mà bạn muốn in có thể gửi cho mình . qua đường link facebook
    https://www.facebook.com/Stickershanoi?ref=tn_tnmn
    hoặc tìm Stickers hà nội qua thanh tìm kiếm của fb
    mình có thể in hình mà bạn muốn ra khổ giấy a3 a4 . giá cả sẽ in box trực tiếp mình nhé ;)

mọi thông tin có thể liên lạc vào số đt của mình : 0944 55 1045 (mình tên huy nhé sinh năm 94 cho dễ xưng hô <3)
    địa chỉ số nhà 85 ngõ 120 vĩnh tuy . gần trường trung học cơ sở vĩnh tuy
    qua đây mình còn muốn hỏi là
    mình có 1 í tưởng muốn in những hình sticker kiểu "vintage . retro photography . photo quote. calligraphy."
    bạn thấy sao ;)
    và còn rất nhiều hình ấn tượng nữa :P

...
    Một bạn gay giấu tênDX_Degeneration thích bài viết này.
  2. Một bạn gay giấu tên

Một bạn gay giấu tên Thành viên cấp 1

nhìn hay thía=D>
    Chôm Chôm cutia thích bài viết này
  3. Chôm Chôm cutia

Chôm Chôm cutia Thành viên cấp 1

cám ơn bạn <3

Ủng hộ diễn đàn