Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Sưu tầm] Hiệu ứng chữ băng tuyết ( cho giáng sinh )

Chủ đề thuộc danh mục 'Hiệu ứng chữ' được đăng bởi kanade, 5/11/12.

Lượt xem: 48,518

1. tomriddle112

tomriddle112 Mới đăng kí

2. Hutaz Nguyễn

Hutaz Nguyễn Thành viên cấp 2

Từ bước 13 đến bước 21 lằng nhằng quá, thớt file PDS thì share để em tự vọc với, đọc khó hiểu @@
  3. Phúc205

Phúc205 Thành viên cấp 1

Đẹp ! Không có link down brush hả thớt
  4. Hutaz Nguyễn

Tự vọc 1 tấm theo thớt, mặc dầu ko đẹp cho lắm :))
    petbaodaiTiến Linh thích bài viết này.
  5. Hà Tuấn

Hà Tuấn Mới đăng kí

6. hotmylinh

hotmylinh Mới đăng kí

Diễn dàn gì kì vậy sao không share link ra luôn để mọi người cùng tải mà bắt phải để lại email thế
  7. cudyandem

cudyandem Thành viên cấp 4

Copy có vẻ ẩu nhể, thà đưa xừ cái link copy lên để người ta còn down brush về.
  8. VictorSang

VictorSang Banned

9. quangnguyen111

quangnguyen111 Thành viên cấp 2

10. Montgomery1833

Montgomery1833 Thành viên cấp 2

11. nhoc_tonie2911

nhoc_tonie2911 Mới đăng kí

Bạn ơi cho mình xin bờ rúsh đi !! Cám ơn bạn trước nha
    email của mình là: nhoc_tonie2911@yahoo.ca (chấm ca nha bạn :D )
  12. Hutaz Nguyễn

Mấy bạn hay nhỉ ??? Brush có thể tự tìm trên mạng mà xin hoài thế, trong mục tài nguyên của forum cũng có mà, sao ko chịu khó một chút mà tìm :-s:-s HÃY TÌM KIẾM TRƯỚC KHI HỎI, BẠN SẼ GIỎI HƠN MỖI KHI TÌM !!!!
  13. Mr.Bùi

Mr.Bùi Thành viên cấp 1

14. HànPhong

HànPhong Thành viên cấp 1

15. Gnut

Gnut Mới đăng kí

16. petbaodai

petbaodai Mới đăng kí

đã làm xong.hix. dịch hơi khó hiểu nhưng cũng làm được tạm tạm. thank chủ thớt.
  17. petbaodai

petbaodai Mới đăng kí

xin hỏi các bạn là bao nhiêu bài viết để được chèn link vậy?
  18. jeudi95

jeudi95 Thành viên cấp 1

Có thể cho em xin brush cây khô của tut này không ạ? Em tìm mãi mà không có tư liệu. Cám ơn nhiều ạ!
  19. Tuanhunter

Tuanhunter Mới đăng kí

Thanks hot vì bài Tut hay...nhưng sẽ trọn vẹn hơn nếu chủ thớt viết theo kiểu tiếng Việt cho mọi người dễ hiểu hơn, thay vì dùng google dịch như vậy những mem tay ngang tay mơ như mình đọc chẳng hiểu gì cả.
  20. duyquang6

duyquang6 Mới đăng kí

bác được thì để tiếng anh, ko thì thôi đừng post, ít nhất cũng để lại cái nguồn để em còn đọc, chứ kiểu này sao mà hiểu cái kiểu google translate chứ

Ủng hộ diễn đàn