Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ta là mem mới. :D lần đầu vẽ cái thể loại này..mấy bác xem cho ý kiến giùm.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi chấn, 22/3/13.

Lượt xem: 2,830

1. chấn Mới đăng kí

Cái này tớ vẽ bằng paint, tô tóc bằng PS, đăng lên hội vẽ Chibi trên face bị mấy tiền bối chê quá xá, bảo ảnh k có hồn j j đó..:-/
    P/S: lính mới.:D

...
    Đoilơ ViệtDesigner thích bài viết này
  2. Night

Night Mới đăng kí

nét cứng,thô,như bác đã nói,không có hồn
    bác khắc phục cái con mắt lại đi,cho nó thần thái mốt tý,mắt gì mà cứ long lanh như manga thế,thêm mấy cái tay chân cứng quá
    cơ mà hình 2 bác vẽ đẹp hơn í,em kết cái đôi giày,chứ tay chân thì vẫn quờ quạng quá :-?p/s: em mem mới,nhận xét đại thôi,có gì bác cho qua nhé ;)
  3. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

vẽ chibi mà mắt ko long lanh như manga thì fải vẽ làm sao?
  4. Night

Night Mới đăng kí

ý em là nó có hồn tý bác ạ,vẽ như bạn ấy mắt nào cũng một kiểu,không có thần thái nhất định
  5. Hẻo Hóm Hĩnh

Hẻo Hóm Hĩnh Thầm lặng like

Bức 1: cái tay bạn gái hình như bị hỏng :D ( mình cũng dốt về khoản tay chân :3 :3 )
    Bức 2: nếu bạn vẽ theo style manga thì ko cần vẽ mũi chi tiết vậy đâu bạn ;;) vẽ đơn giản thì xinh hơn í . Kết đôi giày ;)
    P/s: Ý kiến cá nhân, ko đúng chỗ nào xin thứ lỗi cho tại hạ :">
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn