Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tác phẩm cover facebook chủ đề tỏ tình!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi anh3hotran, 15/9/14.

Lượt xem: 2,755

1. anh3hotran Mới đăng kí

Do mới tập làm quen với photoshop nên dạo qua mạng học hỏi em vô tình xem được 1 clip hướng dẫn rồi tự cover lại cái ảnh bìa facebook này. lần đầu làm mong các anh chị góp ý cho em

...
  2. theRoux

theRoux Thành viên cấp 1

Nhìn còn lem nhem lắm bạn, với cả bạn cũng tham lam màu sắc quá làm nó màu mè ko cần thiết. Photoshop cũng chỉ là công cụ thôi, thẫm mĩ cá nhân quan trọng hơn, bạn cố gắng hơn nhé :P
    anh3hotran thích bài viết này
  3. anh3hotran

anh3hotran Mới đăng kí

Dạ! cảm ơn đã góp ý cho em ak! mỗi người có 1 góc nhìn khác thế nên nếu làm 1 tác phẩm nghệ thuật thì k thể nào đứng trên khía cạnh tác giả được mà quan trọng là người xem ak, e sẽ cố gắng thêm hihi
  4. lOky D

lOky D Thành viên cấp 2

Thớt có thể làm y chang như thím BKV dạy cũng đc mà :) chủ yếu là tập dùng các công cụ như là pentool , text , ... thôi;))
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn