Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tác phẩm đầu, mọi người vào góp ý cho mình với

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Ikaros, 26/3/13.

Lượt xem: 1,936

1. Ikaros Thành viên cấp 2

Stock

...
  2. HieuPham273

HieuPham273 Thành viên cấp 2

Mình thấy stock đẹp hơn :)
  3. Nguyễn Trọng Hiếu

Nguyễn Trọng Hiếu Thành viên cấp 2

Ko đẹp bạn ơi >:)
  4. Ikaros

Ikaros Thành viên cấp 2

buồn dzậy :(
    thế góp ý cho mình sao ko đẹp với :(
  5. Nguyễn Trọng Hiếu

Nguyễn Trọng Hiếu Thành viên cấp 2

Text ko hợp - nói chung là mới tập làm thì ko nên add text, về sau mà làm quen mắt rồi thì mới bắt đầu tập add text, add text cũng là một phần của typography đấy bác, phải học chứ chả chơi B-)

còn bác thì làm cho bức ảnh trông nhợt nhạt hơn, thiếu sức sống nữa, màu cũng ko hợp, sáng quá, tương phản của ảnh đang có chiều sâu thì ko nên giảm đi, tăng sáng lên một chút thôi, đừng quá tay ko cháy ảnh, rồi tiếp đến mới nghĩ đến việc blend, kiểu gì thì kiểu, đtiên bác phải xử lí thông số của bức ảnh trc (anh sáng, tương phản, cân bằng màu, etc.) , rồi mới nghĩ đến việc blend sau.
  6. Ikaros

Ikaros Thành viên cấp 2

Nhìu dzậy sao, mình có biết đâu :(
    Cái text mình add tạm vô thôi, chừa nó ra nha
    Vậy là đầu tiên phải chỉnh thông số cái ảnh, cái này thực sự là ko biết :(
    Có chỗ nào hướng dẫn ko :(
  7. tuongquyenanh

tuongquyenanh Thành viên cấp 1

cái thứ 2 nhìn có vẻ hơn, nhưng cái bố cục thì e thấy rõ ràng chưa hợp lý... tự nhiên 1 cái mặt thò ra thế
  8. yun

yun Thành viên cấp 2

bạn cứ giữ cái stock ý :(!
  9. Ikaros

Ikaros Thành viên cấp 2

Cái thứ hai là chụp đại bằng điện thoại thì phải

Ủng hộ diễn đàn