Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tác phẩm đầu tay của em (Em là newbie nên ko biết chỉnh nhiều, up luôn hình gốc)

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Mr.Long, 31/3/14.

Lượt xem: 2,301

1. Mr.Long Thành viên cấp 2

...
    atcgialaiongnoicb151 thích bài viết này.
  2. karthus

karthus Thành viên cấp 2

mod xinh gớm, nhìn kĩ thì phần biểu lộ cảm xúc của mod chưa thật sự hoàn hảo, cái mặt hơi hơi vui vui, đôi mắt lại có vẻ buồn, xa xăm.
    Nhắc nhở bạn đây không phải là tut hướng dẫn nên không để watermark tutorial nhé. chúc bạn buối sáng tốt lành.
  3. Mr.Long

Mr.Long Thành viên cấp 2

Vâng, em cảm ơn bác! Lần sau em sẽ chú ý hơn! ^^
  4. ongnoicb151

ongnoicb151 Thành viên cấp 2

"Like" cho phát ủng hộ Thớt phát huy. Cơ mà mất công chụp sao chụp có mỗi 1 cái thế kia. Phải cho 1 series để anh em còn biết mà nhận xét và khen Thớt chứ :D
  5. atcgialai

atcgialai Thành viên cấp 2

bác bắn bằng máy gì vậy ạ? đẹp quá :like:
  6. Dreams_seeker

Dreams_seeker Thành viên cấp 1

pác chọn ngày nắng đi chụp hình sẽ trong hơn, cố lên pác chủ :3
  7. Mr.Long

Mr.Long Thành viên cấp 2

ongnoicb151: Em cảm ơn bác nhé! Có dịp em sẽ post lên, tại em ko biết nên post nhầm mục, ko dám post tiếp (coi như là biết lỗi) :D
    atcgialai: Em chụp bằng Canon 60D bác ạ! Em mới chụp nên chưa có kinh nghiệm nhiều, cứ thấy mẫu là bắn thôi! ^^
    Dreams_seeker: Cám ơn bác nhé! :D
  8. ongnoicb151

ongnoicb151 Thành viên cấp 2

Vậy thì sửa chữa ngay bằng cách up các sản phẩm chất lượng lên cho anh em diễn đàn được mở rộng tầm mắt đi chủ thớt ;)
    Mr.Long thích bài viết này
  9. Mr.Long

Mr.Long Thành viên cấp 2

ongnoicb151: Em sẽ cố gắng lên sóng sớm ạ! Đợt này thiếu mode quá! Hihi!
  10. Hương Vịt

Hương Vịt Mới đăng kí

Biết bạn này luôn, người LC hả bạn ;)

Ủng hộ diễn đàn