Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tác phẩm đầu tiên khi tham gia diễn đàn

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi tilangtu, 26/6/13.

Lượt xem: 1,953

1. tilangtu Thành viên cấp 1

Em nói thật là em mới vào nghề vẽ chibi này đc 3 ngày cái hình này là em vẽ trên khuôn mặt thật của em , có gì xấu hay sai chỗ nào mấy bác khuyên bảo cho em để e rút kinh nghiêm. Hình thì cũng vẽ xong, em chỉ không biết tô màu và chỉnh màu làm sao cho hợp lý tí thôi, ai pro có thể chỉnh bảo cho e 1 chút cũng tốt , các bác xem tác phẩm đầu tay của em có gì cho em vài lời khuyên bổ ích
    p/s e vẽ hình thật , mà hình thật chỉ có cái đầu và cái tay , nên đừng hỏi tại sao em ko vẻ full body nha

...
  2. Hiếu Trần Duy

Hiếu Trần Duy Thành viên cấp 2

xóa bài đi bạn
  3. debuchy

debuchy Thành viên cấp 2

Vẽ thì không có gì xấu hay sai cả bạn à ..Chỉ cần đam mê , chăm chỉ rèn luyện sẽ quen tay thành vẽ tốt thôi... :D.. Mình chỉ có từng đó để chia sẻ với bạn thôi
    tilangtu thích bài viết này
  4. Phan Ngọc Vũ

Phan Ngọc Vũ Thành viên cấp 2

Thật sự là chưa có gì hết bạn à ... Cố gắng tập luyện thật nhiều ... Tham khảo các hình vẽ của mọi người , rùi vẽ hoàn chỉnh cho mình 1 tác phẩm .. Rùi hãy đăng lên cho mọi người nhận xét
  5. AmateurTZ

AmateurTZ Thành viên cấp 3

Mới vào nghề mà vẽ như thế là được rồi bạn à. Chỉ cần quệt thêm tí màu vào nữa là có thể giao cho khách được rồi. Bạn thấy ưng thì người khác cũng bắt buộc phải ưng. Làm ăn phát đạt bạn nhé.:v :v
    tilangtu thích bài viết này
  6. debuchy

debuchy Thành viên cấp 2

:AmateurTZ : Bạn nói thế là không đúng rồi . Đã là làm ăn thì phải lấy cái uy tín , chất lượng lên làm hàng đâu.. không thể vẽ qua loa rồi giao cho khách được.....
    AmateurTZ thích bài viết này
  7. AmateurTZ

AmateurTZ Thành viên cấp 3

debuchy Mình tính hay troll nên ... :)) ông bạn này hiểu nhầm. Nếu bạn đặt địa vị bạn là khách hàng thì liệu bạn có chấp nhận trả tiền cho sản phẩm như trên không.
    Bạn này cũng có vẻ khá tự tin đấy.

"Em nói thật là em mới vào nghề vẽ chibi này đc 3 ngày cái hình này là em vẽ trên khuôn mặt thật của em , có gì xấu hay sai chỗ nào mấy bác khuyên bảo cho em để e rút kinh nghiêm. Hình thì cũng vẽ xong, em chỉ không biết tô màu và chỉnh màu làm sao cho hợp lý tí thôi, ai pro có thể chỉnh bảo cho e 1 chút cũng tốt , các bác xem tác phẩm đầu tay của em có gì cho em vài lời khuyên bổ ích"

Ủng hộ diễn đàn