Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tác phẩm lịch theo phong cách cổ điển

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Chim gõ kiến, 19/4/14.

Lượt xem: 2,018

1. Chim gõ kiến Thành viên cấp 1

Chào mọi người,
    Đây là tác phẩm lịch của mình theo phong cách cổ điển. mới làm có 1 tờ ah ^^...Nhờ Các bác xem chém thẳng tay để mình tỉnh ngộ mà hoàn thành nót nguyên 1 bộ lịch nha cho Portfolio của mình thu hút hơn nha :) Cảm ơn các bác!

Đã chỉnh lại sau khi lắng tai nghe nhận xét của các pro :) , xem giúp mình thế nào cái coi :) :

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 20/4/14
    Phạm Hữu Dư, cásấuHồng Sơn thích bài viết này.
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Bố cục thì đẹp và ổn nhưng cắt ghép và hiệu ứng còn hơi thô và lộ :D
    Hà Bơcásấu thích bài viết này.
  3. Chim gõ kiến

Chim gõ kiến Thành viên cấp 1

Cảm ơn bạn Dù Kun VietDesigner nha :) . Zậy giờ mình nên chỉnh thế nào cho mượt nhỉ...đầu mình bấn loạn rùi. Có khi vài mách nhỏ của bạn làm mình nhận ra chăng...hii giúp mình đi!
    Hồng Sơn thích bài viết này
  4. Cris89

Cris89 Thành viên cấp 2

cổ điển cũng có nhiều thời kì, mỗi thời kì có 1 phong cách tiêu biểu, từ đó hoa văn, font chữ cũng riêng biệt. Tác phẩm của bạn đang bị chia làm 2 nửa trên và dưới, lối chữ viết và hoa văn ko có liên quan với nhau :D.
    Chim gõ kiến thích bài viết này
  5. FNC

FNC Mới đăng kí

Brackgroup bạn lấy ảnh phân giải cao hơn là ổn thôi..
  6. sharinegan

sharinegan Thành viên cấp 4

Chỗ nét nét quá, chỗ mờ mờ quá :D
  7. Chim gõ kiến

Dù Kun VietDesigner Cris89 FNC sharinegan , Các nhận xét của các bạn làm mình tỉnh ra chút rồi, hiii sau thời gian hì hục sáng nay sửa lại xem sao. Mọi ng xem giúp mình cái nhé. Mình update lại hình sửa ở trên í . Tks mọi ng!
    Hồng Sơn thích bài viết này
  8. sharinegan

sharinegan Thành viên cấp 4

Bạn thử thêm một chút noise xem :-? Kiểu như giấy cũ ý, cho nó bớt "mịn" đi :|
  9. Chim gõ kiến

Mọi người thấy sao ta? ổn hơn nhỉ :)
    sharinegan thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn