Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tác phẩm manip đầu tiên của em cần các bác giúp đỡ

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi rockmanX7, 21/12/14.

Lượt xem: 1,949

1. rockmanX7 Thành viên cấp 1

Mới tập manip được khoảng vài ngày. Làm thử 1 bức manip về Dark Souls nhưng gặp nhiều vấn đề quá, các bác xem thử:

Con nai sao trông nó không ăn vào ảnh mấy nhỉ? Có gì không ổn các bác cứ chém nhiệt tình, xin nhận hết gạch xây dựng kĩ năng mai sau :)

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. TuVuCaCa

TuVuCaCa Mới đăng kí

Đẹp đấy bác. Có cái con nai là do bác cắt ghép hơi sắc. Lúc extract ra dùng clipping mask với low ocapacity brush sẽ ổn hơn.
  3. rockmanX7

rockmanX7 Thành viên cấp 1

Oh tks bác TuVuCaCa . Em sẽ rút kinh nghiệm lần sau ạ.
  4. kjng_lamboghini

kjng_lamboghini Thành viên cấp 2

1: Mấy cục gạch lơ lững
    2: Bóng nai đậm hơn bóng người
    3: Bóng người cây kiếm nằm bên phải???
    4: Ngọn lửa bị cắt ngang trên cùng
    Hết :D
    rockmanX7 thích bài viết này
  5. rockmanX7

rockmanX7 Thành viên cấp 1

kjng_lamboghini oh bác tinh mắt thật nhìn dc ra cả cái bóng cây kiếm =)) chết cười
    mấy cục gạch thì chữa sao bác nhỉ?
    kjng_lamboghini thích bài viết này
  6. tuanpv

tuanpv Thành viên cấp 2

Nai ở gần mà thấy mờ hơn người ở xa nhỉ :-/, hình nhòe nên giống như có 3 chân á =))
    rockmanX7 thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn