Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tác phẩm manip đầu tiên của em

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Trung-GUNNER, 27/4/13.

Lượt xem: 2,434

1. Trung-GUNNER Mới đăng kí

Em chỉ mới bắt đầu học photoshop hơn một tháng thôi, và cũng bằng với thời gian em nằm vùng ở VDS để học hỏi. Mấy hôm nay em tìm hiểu về manip và yêu thích thể loại này. Đây là sản phẩm đầu tay của em, xin anh chị góp ý để em tiến bộ.
    Stock

Kết quả đây ạ

...
    thedayThiên Ma thích bài viết này.
  2. leeyool

leeyool Thành viên cấp 1

Cũng được, nhưng hình như khoảng cách giữa mấy tảng đá phía dưới với mấy ngọn núi nó chưa hợp logic cho lắm... màu sắc ổn rồi...
    Trung-GUNNER thích bài viết này
  3. Trung-GUNNER

Trung-GUNNER Mới đăng kí

cám ơn bác, vùng chân núi e đã cố gắng che bằng cách tạo khói mà cũng chưa ổn lắm. e sẽ học hỏi thêm
  4. khoiuehb

khoiuehb Thành viên cấp 1

Đuôi con sói ở trước sao bị mất rồi bạn :)
  5. Trung-GUNNER

Trung-GUNNER Mới đăng kí

ah, nó đứng ở sau đá đó bạn, có lẽ phải cho nó lùi thêm chút nữa để thể hiện rõ ý của mình nhỉ :)
  6. SanJi

SanJi Thành viên cấp 2

Mình thấy mặt trăng để ở giữa đẹp hơn:-?
    mr.water22Trung-GUNNER thích bài viết này.
  7. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Tác phẩm đầu tay rất khá :D
  8. hactyhon

hactyhon Thành viên cấp 2

Mình thấy phần tảng đá đó và đít con soi đang bị trộn vào nhau thì phải.
    Những phần khác thì tuyệt,mình vẫn chưa đủ trình mần cái này
  9. Trung-GUNNER

Trung-GUNNER Mới đăng kí

có lẽ do màu tối đó bạn, mình đã cho layer đá nằm bên trên layer sói và opacity đều là 100% nên chắc nó không trộn vào nhau được. màu tối tối nên hơi khó nhìn nhỉ :)
    hactyhon thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn