Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tác phẩm nghệ thuật: đọc sách

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Lê Anh Đức Duy, 3/8/14.

Lượt xem: 2,282

1. Lê Anh Đức Duy Mới đăng kí

Các bạn nhận xét đánh giá thẳng tay giúp mình nha :)

...
    Bùi Tài thích bài viết này
  2. Bùi Tài

Bùi Tài Thành viên cấp 3

Mình có ý kiến trước mình thấy hơi nhợt màu với lại nét hơi cao đó cũng chỉ là ý kiến chủ quan của mình thôi, nói chung là đẹp rồi vì mình làm hem được như vvậy đâu :-bd :-bd
  3. nguyenthao811

nguyenthao811 Thành viên cấp 2

Mình thắc mắc là sao cái đồng hồ trong quyển sách lại nhô cả lên áo thế :D
  4. Lê Anh Đức Duy

Lê Anh Đức Duy Mới đăng kí

5. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

Manip quan trọng nhất là ý tưởng sáng tạo, ý tưởng thì bạn không có bởi vì trang sách và đám cỏ dạng như này mình nhìn thấy ở trang nước ngoài rồi. Stock bạn tách nền chưa tốt nhất là ở phần tóc, đám cỏ ở gần nếp gấp giữa 2 trang sách nhìn quá ảo, mẫu là hình ảnh chính nhưng lại quá nhợt nhạt so với nền, nét vẽ trang sách cứng không mềm mại...Mình nói không đúng bạn bỏ qua nhé!

Ủng hộ diễn đàn