Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tải Game Sâu Bắn Súng cho điện thoại di động

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi tukhoadai, 20/7/16.

Lượt xem: 843

1. tukhoadai Mới đăng kí

Game Sâu Bắn Súng trên điện thoại sử dụng hình ảnh những chú sâu nhỏ nhắn,di chuyển chậm chạp trên mặt đất nhưng có tài bắn các loại súng rất siêu đẳng. Trò chơi thể hiện quá trình mà các con sâu phe xanh và phe đỏ chiến đấu với nhau trên nhiều địa hình hiểm trở. Tối đa mỗi đội gồm có 4 chú sâu và bên nào bắn hạ hết các con sâu của đội đối thủ trước sẽ là đội giành được chiến thắng. Liệu rằng với những lượt bắn của mình bạn sẽ đem tới thắng lợi cuối cùng cho đội của bạn thông qua các pha bắn hạ chuẩn xác? Căn chỉnh tọa độ và lực bắn thật tốt để bắn trúng các con sâu bên đội địch để tận dụng lượt bắn của mình.
    Trước khi chơi trò chơi bạn cần đặt cho nhân vật của mình một cái tên thật hay,sau đấy bạn sẽ được đưa vào khu huấn luyện bắn của các chú sâu. Hệ thống trò chơi dạy bạn cần phải làm những gì khi thấy các chú sâu bên địch,chọn khẩu súng ưa thích và kéo lực để nhả đạn đi trúng đích là điều cơ bản nhất mà bạn cần biết. Sau khi đã trải qua các bước huẩn luyện cơ bản này bạn hãy thử tài của mình bằng cách vượt các bài thi đấu với các con sâu bên phe địch ngay nhé. Giành chiến thắng càng nhiều càng tốt để lên level cho chú sâu của bạn thật cao.
    Chơi nhuần nhuyễn worm 3 rồi thì bạn hãy thách thức các độ khó lớn hơn,tích lũy những vàng thưởng và nâng cấp các vũ khí chiến đấu cho chú sâu của mình hoặc mua về các avatar sâu khác trong cửa hàng. Sẽ có hàng chục nhiệm vụ khác nhau mà bạn cần hoàn thành,mỗi nhiệm vụ này đều mang tới cho bạn một lượng vàng thưởng cực lớn. Sẽ có 4 màn chơi chính trong game để các bạn chiến đấu và thay đổi địa hình. Có một cách khác để thu thêm điểm thưởng chính là việc bắn các góc siêu khó mà vẫn trúng đích vào các con sâu đối địch.
    Game Sâu Bắn Súng Worm 3 được chuyển từ game PC sang trò chơi dành cho điện thoại,với cách chơi và hỉnh ảnh rất bắt mắt cũng như ngộ nghĩnh khi đưa người chơi vào vai các chú sâu nhỏ nhắn tinh nghịch. Hãy đạt hiệu suất cao nhất trong từng lượt bắn,hoàn thành hết tất cả các nhiệm vụ,rèn luyện khả năng bắn để thách đấu những người bạn khác ở khắp nơi trên thế giới trong chế độ thi đấu online.

...

Ủng hộ diễn đàn