Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tải theme từ themeforest về nhưng ko thấy file index.html

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi Inofear, 24/3/15.

Lượt xem: 2,298

1. Inofear Thành viên cấp 1

Mình tải về một số template trên themeforest có cài thì có file index mình xem demo được có cái thì ko có, vậy mấy cái ko có thì mình làm sao để xem demo được hoặc là đem code đó đi xây dựng web đc? Mình chỉ biết về design còn code thì mù tịt, ai giúp mình giải đáp ko?

...
  2. ToiHocDoHoa.com

ToiHocDoHoa.com Thành viên cấp 3

lên themeforest hỏi tác giả đi
  3. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Đầu tiên cho hỏi theme mã nguồn gì? Wordpress, Blogspot, Joomla hay gì?
    Thứ 2 là hàng mua hay đi tải hàng lậu? Nếu là hàng lậu thì cho xem link download coi.

Bạn lập topic nói mấy câu mờ mịt kiểu này thì ai giúp bạn đc?
  4. Inofear

Inofear Thành viên cấp 1

mình up lại trên mediafire rồi, bạn check thử xem, nhiêu đây đưa lên trang web đc chưa (web động ấy nha)
    mediafire.com/download/ijupikjsxanvbul/VNZ_Enfold+v3.0.2.rar (nhớ thêm www)
  5. Phạm Hữu Dư

Cái link trên là theme Wordpress ông tướng ạ, ko phải web tĩnh đâu! Và Wordpress thì làm gì có file index.html, nó chỉ có index.php thôi.
  6. Inofear

Inofear Thành viên cấp 1

vậy cho mình hỏi admin cái là mình xài cái theme đó để làm web wordpress đc ko bạn, có upload hình hay quản lý nội dung đc ko?
  7. Phạm Hữu Dư

Inofear thích bài viết này
  8. Inofear

Inofear Thành viên cấp 1

Thank bạn. Một người bạn của mình nói rằng phải code lại web, chứ cái template đó ko xài đc. Điều đó có chính xác ko bạn?
  9. freedomer2014

freedomer2014 Thành viên cấp 1

K phải không xài được mà phải tùy chỉnh lại code một chút (:|
  10. Phạm Hữu Dư

Xài đc hay ko thì phải cài lên rồi mới biết chứ! Bạn dường như ko biết gì về web thế nên mình khuyên bạn 1 là hãy nghiên cứu lại từ đầu, 2 là hãy tìm người nào đó biết và làm cho bạn đi.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn