Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tấm ảnh cuối cho mưa. 2 lần đi làm về mắc mưa sợ lắm rồi :D

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi khanhcoca, 20/9/14.

Lượt xem: 3,124

1. khanhcoca Thành viên cấp 2

Stock: Sưu tầm

...
    Phạm Hữu Dư, lamvo997, doanhaitu2 người khác thích bài viết này.
  2. trongcoi28993

trongcoi28993 Thành viên cấp 1

Mẫu quay lại đi chứ >:)
  3. khanhcoca

khanhcoca Thành viên cấp 2

4. trantuananh.info

trantuananh.info Thành viên cấp 2

uầy, stock đẹp quá, hạt mưa nẩy ra cũng thật quá, like mạnh
  5. doanhaitu

doanhaitu Thành viên cấp 2

Bạn làm rất tỉ mỉ. Nhưng mà mình nghĩ mưa rơi lên tóc làm sao mà nó bắn tung toé vậy được? Trừ khi mẫu làm bằng đá hoa cương. :D Rồi trên áo có quá nhiều hạt li ti, cũng không thật lắm.
    khanhcoca thích bài viết này
  6. khanhcoca

Uhm! cám ơn bạn nhé. Mình sẽ rút kinh nghiệm sau
  7. lamvo997

lamvo997 Thành viên cấp 2

khanhcoca: line cho bác.Nhưng yêu cầu bác lần sau cho mẫu quay ra sẽ được nhận line nhiều hơn hii
  8. khanhcoca

9. Tuấn Mèo

Tuấn Mèo Mới đăng kí

Kết hợp kỹ năng đồ họa và cảm nhận hội họa để làm ra một tác phẩm mới mang phong cách mới, nhưng nếu có cách nào kiếm tiền được bằng mảng xăng pha nhớt này thì chỉ cho mình với nhé. ^_^ mình cũng muốn làm

Ủng hộ diễn đàn