Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Tâm sự] Không biết đặt tiêu đề như thế nào nữa. In áo, việc làm thêm hay nên dừng lại

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Dân Tộc Mường, 24/4/14.

Lượt xem: 1,894

1. Cám ơn mọi người ạ ! Em sẽ đóng topic này, nhân tiện xóa topic ở đâu ấy nhỉ ?

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 24/4/14
  2. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

Bạn nên sử dụng quyền trợ giúp nhờ người thân trong cái game truyền hình thời gian thực này nhé! ý kiến khán giả chưa chắc đúng âu
    dangthutrangDân Tộc Mường thích bài viết này.
  3. OKguy

OKguy Thành viên cấp 2

Khi mới bắt đầu vào công việc mà làm với cách nghĩ : "...chỉ là coi như làm thêm kiếm chút thu nhập để đi học tiếp thôi.." Thì chắc chắn thất bại đã đứng ở gần lắm rồi. Nếu còn tư tưởng ấy thì tốt nhất là kiếm chân chạy bàn hoặc bất kể cái gì để học tiếp còn hơn là cụt vốn mệ nó cả cái xe, tốn tiền cha mẹ :)

Khởi nghiệp mà không nghiêm túc thì tốt nhất là nghỉ mệ nó đi đỡ tốn tiền cha mẹ. :)
    Dân Tộc Mường thích bài viết này
  4. OKguy tks bác, em rất thích có ng chửi mình =))
  5. comdavid

comdavid Thành viên cấp 1

- Nếu đã phân vân thì đừng làm , bởi vì khi 1 người đàn ông quyết định làm 1 việc gì đó thì không phân vân. Phải có sự chuẩn bị tính toán , được và mất của việc mình đang dự định làm. KHông sau này lại hối hận. hãy bình tâm suy nghĩ thật kĩ. tập trung vào thứ mình muốn , mình làm chứ đừng để những thứ xung quanh chi phối.

Hi vọng em sẽ có câu trả lời cho mình ;)
    Dân Tộc Mường thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn