Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tâm sự chia sẻ của người chơi game đánh bài online trên điện thoại

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi tukhoadai, 26/7/16.

Lượt xem: 795

1. tukhoadai Mới đăng kí

Cũng giống như tất cả các bạn trẻ khác mình cũng có những niềm đam mê từ thuở bé những trò chơi mà trẻ nhỏ thường rất thích thú như đánh đáo , chơi cù hay ngồi xúm lại chơi đánh bài tú lơ khơ .
    Một kì nghỉ vài ngày sắp tới sẽ là một khoảng thời gian trống trải khá dài , thế nhưng giờ cũng đã xấp xỉ 30 nên việc đi chơi cũng như gặp gỡ bạn bè có phần giảm bớt không còn như cái thời chưa vợ chưa con . Những thời gian ở nhà , ngoài những buổi đi làm thì thường chăm chút phụ giúp việc nhà đỡ đần cho vợ . Nhưng đôi lúc cũng cảm thấy cái không gian của tuổi thơ như lại vọng về trong tâm trí của mình và nhớ những lúc ngồi chơi game đánh bài cùng các anh em chiến hữu.
    Bên dưới là link tải game phiên bản cập nhật mới nhất, hệ thống tự động nhận diện điện thoại của bạn để download file game phù hợp, hỗ trợ các dòng máy Java, Android, iOS, Windows Phone - Chơi online trên máy tính click vào đây
    Và thật tình cờ cũng chính một người bạn đã khiến cho mình cảm thấy có những giây phút thoải mái nhất trong những ngày qua, vì cô ấy biết mình thích chơi đánh bài lá nên gửi cho mình tin nhắn yêu cầu tải game chơi đánh bài trên điện thoại . Do thấy tò mò mình đã tải thử về điện thoại, sau khi bước chân vào thế giới game bài lá trong chiếc điện thoại nhỏ bé ấy thì những kí ức dường như lại trào về quanh mình, những trò chơi đánh bài thân thuộc như Tiến Lên, Ba Cây, Tá Lả , Chắn hay Xì Tố, Poker,… tất cả đều có trong trò chơi đánh bài trên chiếc điện thoại nhỏ bé này . Một thế giới game bài thu nhỏ hiển hiện trước mắt mình vô cùng thích thú và đã cắm cúi chơi khá lâu trong những ngày nghỉ vừa qua
    Với những màu sắc sống động ,cùng đa dạng các thể loại game đánh bài cho mình lựa chọn những kiểu chơi sở trường, phong cách cũng như cách đánh thì hầu như không hề thay đổi mặc dù đôi lúc mình còn cảm thấy thực sự dễ chơi hơn bởi lẽ những lá bài bắt mắt cùng những hình ảnh đặc sắc không gian của game bài luôn đưa những điều kì diệu nhất đến cho người chơi .
    Dù là người không biết gì nhưng với những hướng dẫn cụ thể trong mỗi game bài mang đến bạn có thể từ từ hưởng thụ cái cảm giác thích thú bởi sự lôi cuốn của nó, những nét đặc sắc được thể hiện rõ rệt qua mỗi loại hình chơi . Chỉ bằng chiếc điện thoại nhỏ bé mà có thể chứa đựng những điều vô cùng hấp dẫn đến như vậy đúng là điều kì diệu .
    Chính người bạn của mình đã giúp mình biết đến những cái mà mình chưa bao giờ có thể tưởng tượng ra nên giờ mình muốn chia sẻ game đánh bài online miễn phí trên điện thoại này với tất cả mọi người để những ai cũng có những niềm đam mê và yêu quý những loại hình game dân gian như mình biết được, để có thể thỏa mãn được cái nhu cầu về tinh thần sau những ngày làm việc mệt mỏi . Hãy tải game ngay về điện thoại và cùng tham gia với mình nhé.

...

Ủng hộ diễn đàn