Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tầm sư học đạo - xin ý kiến của các Sư huynh, Sư tỷ !!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi HSAnhs, 14/11/12.

Lượt xem: 1,958

1. HSAnhs Thành viên cấp 2

Mình mới tự học Photoshop nên rất thích khi có ai đó nhờ làm cái hình ( dù còn rất kém), Hôm qua 12h đêm đứa bạn thân nhờ làm cái hình này, Cái này Mình làm dựa vào Tut "Hướng dẫn blend màu theo phong cách instagram trẻ trung"
    Mình sắp ra trường, đang có ý định lấy xong tấm bằng cử nhân rồi bỏ đấy đi học Multimedia. Mọi người có kinh nghiệm thì chia sẻ mình với !!!
    Rất vui được làm quen với tất cả mọi người !!
    Thank you !
    Đây là Stock:

Và đây là kết quả:

...
  2. Vinh Nguyễn

Vinh Nguyễn Thành viên cấp 1

up ảnh gốc lên đi bạn, để size to cho dễ làm
  3. HSAnhs

HSAnhs Thành viên cấp 2

Sorry nha ! mình up ảnh lên picasa mà ko biết xem đầy đủ như thế nào ! mình sửa lại rồi nha !!!
  4. MinhPham

MinhPham Thành viên cấp 1

Die stock rồi bác ơi.với xem cái blend thì đây là ngày đăng quang thời sinh viên nên bác blend màu tươi sáng hơn thì có vẻ hợp hơn ;)
    HSAnhs thích bài viết này
  5. HSAnhs

HSAnhs Thành viên cấp 2

Stock vẫn được đấy chứ bạn ! Thanks bạn chỉ giáo, mình sẽ thử lại :>
  6. HSAnhs

HSAnhs Thành viên cấp 2

Chiều nay vào 4rum đọc bài lý thuyết về các hệ màu, mang luôn cái ảnh này ra thử, nhân tiện sửa lại màu luôn ! Cái này mình chỉnh theo cảm nhận của mắt mình! mọi người cứ gạch đá thoải mái để mình học hỏi thêm nha !
    MinhPham thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn