Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Tâm sự trước lễ tình nhân] Hãy yêu như chưa yêu lần nào ...

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Thiên Ma, 12/2/13.

Lượt xem: 3,315

1. Thiên Ma Lãng du VietDesigner

close

...
    DemiCat DA, LakAT, ayame gemini10 người khác thích bài viết này.
  2. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Thế 14-2 này là thím lại ngồi làm Manip à ?
    DX_DegenerationShenvi thích bài viết này.
  3. Shenvi

Shenvi Thành viên cấp 3

Bác đừng bùn bác ạh vì.. hội mình cũng còn lắm FA đấy :))
    14-2 này có Manip xem roài \:D/
    DX_Degeneration thích bài viết này
  4. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

5. Shimizu

Shimizu Thành viên cấp 3

Nhắc các bác là bác DX đang tâm trạng nên nhạy cảm lắm, trêu vừa thôi nhé, các bác trông gương bác Hổ Báo đó :D
  6. Ku Sang

Ku Sang Thành viên cấp 4

bác ấy đang tâm trạng...các bác vớ vẫn là coi chừng đấy
  7. goal

goal Thành viên cấp 3

Anh ơi, em cũng muốn, nhưng mà em sợ :(
  8. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

ờ... ghi nhận ý kiến đóng góp của bác, "Tình Yêu" sẽ cho những ý kiến trên vào ghi chú :P
  9. Sát Thủ VietDesigner

Sát Thủ VietDesigner Thành viên cấp 2

những gì xuất phát từ trái tim sẽ đi đến trái tim
    anh hãy sống tốt, và luôn cười để những người quan tâm anh ko phải lo lắng
    và những người ghét anh phải ức chế !!!!!
    chúc anh vui, em vừa ct bạn gái mấy hôm thôi. 28 tết.
    anh có muốn tâm sự cứ pm thím fly, thím ấy đang tìm bạn trai
    DX_DegenerationIrisSK thích bài viết này.
  10. IrisSK

IrisSK Thành viên cấp 1

Em nó không biết tình yêu là gì đâu ạ, em nó chỉ có thể xoa xoa người đang đau được thôi :|. Tình yêu ở tuổi trẻ là tình yêu nhiều màu sắc. Vậy bác cứ từ từ thưởng thức từng mùi vị, màu sắc của nó. Là của bác nên bác có thể lựa chọn cách thưởng thức.
    Còn tình yêu cho một cuộc hôn nhân lại là khả năng duy trì bền bỉ tình yêu đó. Đến với ai đó không chỉ vì yêu mà còn vì tình nghĩa.

Thích - khả năng chấp nhận con người nhau - yêu - khả năng duy trì một tình yêu - hôn nhân.

Nếu bác giữ cách nhìn đúng đắn về những sự việc xảy ra thì có lúc cuộc sống bác dù sớm hay muộn sẽ nở hoa mau thôi ;). Những sự hy sinh, sự đau khổ rồi cũng được đền bù xứng đáng.
  11. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Mình có nhắn nhủ đến những lứa tuổi mới yêu, lứa tuổi học cấp 3, lứa tuổi đang chưa làm ra tiền ( ko phải móc máy gì đâu nhé, tâm sự thật lòng đấy, vì mình cũng vừa mới qua lứa tuổi học cấp 3 đc 1 năm rồi, mình hiểu mà )

Ở tuổi cấp 3, tuổi vị thành niên, bạn thử nhìn vào trái tim bạn và hỏi xem là bạn đã thật sự có cái gọi là yêu chưa, hay mới gọi là thích quá mức hay thích theo kiểu yêu, còn nếu đã yêu thật rồi thì định nghĩ 1 phần về tình yêu đi.

Nếu yêu người ấy thật ( suy nghĩ này dành cho con trai vì mình là con trai mà ) hãy làm cho họ mọi thứ bằng trái tim, bằng đôi tay, bằng những thứ mà các bạn tự làm ra dành cho cô ấy chứ đừng cái kiểu nhờ vào người khác giúp bạn hay đại loại thế, vì bạn là người yêu của cô ấy mà, bạn phải tự mà làm mọi thứ cho cô ấy mà chăm chút tình yêu của bạn đi chứ, bạn và cô ấy yêu nhau chứ đâu phải người này người kia yêu người yêu bạn đâu...

Mình dị ứng với mấy bạn đến mua quà cho người yêu mà cũng phải ngửa tay ra xin tiền mẹ, không thấy nhục à, là thằng đàn ông con trai, làm chút gì đó cho người yêu mà cũng phải ngửa tay ra xin mẹ, thấy nhục không, đó có phải là tình yêu bạn dành cho cô ấy, món quà cho cô ấy ... đấy là món quà của mẹ bạn chứ ko phải của bạn :)

Nếu chỉ biết xin tiền mẹ tặng quà cho người yêu để sờ sờ mó mó thì xem lại tư cách làm 1 thằng con trai đi nhé hỡi những chàng trai tháng hai, đến việc mua quà cho người yêu cũng phải ngửa tay xin tiền mẹ ( việc mà để biểu hiện, thổ lộ tình cảm chân thành cho người bạn yêu:) )
  12. meoko93

meoko93 Thành viên cấp 2

valentine năm nay là mùa em kiếm tiền thoai, nữ công gia chánh cũng có ích cho cái việc kiếm tiền :))
  13. Fly Nguyễn

- Xoa xoa [​IMG]

- Lại còn thưởng thức
  14. IrisSK

IrisSK Thành viên cấp 1

Hị hị :">, dù đã bước qua hàng 2 ở tuổi đời, ngoài nhậu + cà phê, em nó vẫn còn ăn bánh snack, bánh các loại trừ bánh xe và ngậm kẹo mút đó phờ lai ợ.:">
    Fly Nguyễn thích bài viết này
  15. goal

goal Thành viên cấp 3

em làm ra tiền từ hồi lớp 8 thì có đc không......... T.T em cũng muốn có ng yêu dz, quan niệm of em là "Yêu là phải cưới" nên đó giờ vẫn F.A T.T Ng mình yêu thì không yêu mình, ng mình không yêu thì chạy theo cưa cẩm :(
  16. Fly Nguyễn

Con nào chạy theo em thì cứ để anh, đảm bảo anh đẹp trai + vô lăng hơn em nhiều :like:
    gianghoof thích bài viết này
  17. goal

goal Thành viên cấp 3

trên face em để giới tính nam wá chời con làm quen =)) giờ em đổi lại nữ rồi. Ngoài đời có thằng theo à, anh chịu hônnn? :">
  18. Fly Nguyễn

Em là gay mà :-/ bạn nữ phải nhiều chứ :-/
  19. goal

goal Thành viên cấp 3

Em không có nha!!! Xuống nhà em em cho coi :(
    Fly Nguyễn thích bài viết này
  20. Fly Nguyễn

Thế nhà em ở đâu :P

Ủng hộ diễn đàn