Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tạo ảnh Hotboy từ 1 ảnh có sẵn ^^

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi pham_ngan, 4/10/12.

Lượt xem: 7,471

1. pham_ngan Thành viên cấp 1

mình còn gà nên nhờ mọi người góp ý giùm, mình đã làm trắng và chỉnh sửa gương mặt cho thật đẹp chủ yếu để tạo ra 1 bức ảnh lừa tình ;)) nhưng nhìn vẫn cảm thấy thiếu hay cái gì đó sai, nhìn hình ko cảm thấy có chiều sâu, mấy pro mạnh tay chỉ bảo :">

...
    HAO HAI thích bài viết này
  2. buctrongnguoi

buctrongnguoi Thành viên cấp 4

sau khi c chỉnh lại thì thấy mặt quá mờ.trong khi đó thì hậu cảnh nên mờ thì bạn lai không cho mờ.về ảo thì c đã cho ảo rồi.nhưng chỗ ảo chỗ không.c để ý tóc và thân người xem. :D
    ý kiến sơ qua.đen và trắng không đồng đều. :D
    HAO HAIpham_ngan thích bài viết này.
  3. zheikent

zheikent Mới đăng kí

bạn dùng gì để chỉnh màu da lại vậy? Đúng như bạn trên nói, mặt bị ảo wá. Bạn sử dụng Filter/stylize/emboss kết hợp w sharpen để nhìn thật hơn tí.
    HAO HAIpham_ngan thích bài viết này.
  4. Hiếu Ken

Hiếu Ken Mới đăng kí

mình thấy rất ấn tượng,bạn chỉnh màu da kiểu gì vậy,chỉ mình vs ;)
    pham_ngan thích bài viết này
  5. pham_ngan

pham_ngan Thành viên cấp 1

mình chỉn tùm lum hết à, ko nhớ là đã làm gì nữa, làm theo cảm tính thôi cứ chưa được thì cứ cà cà cà cho tới khi nào được ^^
    Hiếu Ken thích bài viết này
  6. chiili

chiili Thành viên cấp 2

chỗ mà mình cũng rất rất hay mắc phải..làm trắng da mod nhưng kéo theo đó là biên giữa tóc và mặt nó giống tranh vẽ hơn. ko giống người thật nữa.
    của bạn thì giữa tóc với trán. cháy nữa thì phải.
    Shop này =)) giờ ko tin vào cái gì đc. trừ khi mục sở thị. hotboi vs hot gơn này..
    janeamiHAO HAI thích bài viết này.
  7. cong le

cong le Mới đăng kí

nhìn lừa tềnh thật đấy :)), tuyệt

Ủng hộ diễn đàn