Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tạo một forum miễn phí, giao diện đẹp???

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi Viu Kim, 8/2/16.

Lượt xem: 2,809

1. Viu Kim Mới đăng kí

Mk đang muốn tạo một forum lắm, nhưng hiện giờ vẫn chưa có cách nào làm đc. Xin mọi người góp ý về Web nào xài đc có thể HD mk đc ko cảm ơn :x
    LƯU Ý: Góp ý web nào cho đc đc trừ forumvi ra nha :D Vấn đề là đã tự tạo và cảm thấy...:))

...
  2. Inofear

Inofear Thành viên cấp 1

Forum tập nên tập trung vào trải nghiệm người dùng vì nó mang tính cộng đồng (lý do giao diện fb ko cầu kỳ mà rất đơn giản -> người đọc tập trung vào nội dung cao), giao diện đẹp chỉ dành cho các sản phẩm mang tính thương mại thui ak chứ k phải cái j đẹp cũng tốt nha
  3. Viu Kim

Viu Kim Mới đăng kí

Inofear mình cũng không biết là có ai tồn tại tới cái forum của mình ko nữa. Làm sao để nhiều người biết đến forum ta. Forum mình chủ yếu tập trung bài về Design
  4. haibui2016

haibui2016 Mới đăng kí

Viu Kim quan trọng là nội dung diễn đàn thôi bạn, nếu nội dung tốt, có nhiều thành viên đóng góp tích cực với những bài viết chất lượng cao thì sẽ có nhiều người dần biết đến
  5. Viu Kim

Viu Kim Mới đăng kí

haibui2016 :D Nghe bạn nói thì dễ mà mình thấy...
  6. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

làm gì có cái gì miễn phí mà đẹp :-? mua cái host, cái domain down source xenforo null về chạy... done! vậy là rẻ nhất đẹp tạm tạm
  7. Viu Kim

Viu Kim Mới đăng kí

banbaonylong Tới tiền là thoi r nha :) Free #nhabạn
  8. kiemtiendola

kiemtiendola Banned

Cần gì pm mình hướng dẫn nhé
  9. Quân Net

Quân Net Thành viên cấp 2

Cái gì miễn phí thì cũng sẽ có giới hạn của nó
  10. Quý Ròm

Quý Ròm Thành viên cấp 1

http://ibestweb.net/ibestweb-tang-hosting-mien-phi-vinh-vien/
    vào đk 1 host free rồi lên mạng tải mấy cái source code forum về và up lên host cài đặt forum thôi
    Làm thì làm vui vậy thôi chứ nếu nói về phát triển để nhiều người biết đến thì mình nghĩ phải cần 1 host tốt và mua 1 cái tên miền là điều không thể thiếu, cái thứ 2 nữa là phải rành rọt 1 tí chứ cứ mập mờ free này nọ thì chỉ để tập sự vooc mà thôi :D
    Chỉnh sửa lần cuối: 23/2/16
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn