Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tập phục chế ảnh.

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi xemnhaquaweb, 22/11/12.

Lượt xem: 3,087

1. xemnhaquaweb Banned

Mong anh em gạch đá ít thôi vì mới học được có 1 tháng. (Mod do 1 bạn nhờ làm)
    Trước: uXCs9.jpg

Sau: QZUGm.jpg

...
    muahexanh thích bài viết này
  2. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Ảnh bị to quá rồi bạn à :-j
  3. muahexanh

muahexanh Thành viên cấp 2

Bạn làm đẹp quá, nhưng chỗ góc cạnh ngay chỗ càm của cô gái áo trắng nhìn vào thấy hơi giống vẽ, nếu sửa được chỗ đó nửa thì tuyệt.

Nói chung ảnh vậy mà bạn chỉnh sửa được như thế quả là quá pro, có tut phục hồi nào hay hay giới thiệu cho Hè với.
    xemnhaquaweb thích bài viết này
  4. Béo

Béo Thành viên cấp 2

siêu to :-j
  5. jackpaker90

jackpaker90 Thành viên cấp 3

Ảnh phân giải lớn quá, mình zoom mà máy lag chạy ko nổi luôn :-s
  6. xemnhaquaweb

xemnhaquaweb Banned

Công nhận bạn tinh mắt. Cái ảnh này mất gốc nhiều nên có chỗ phải vẽ lại mà :D

ps: mình làm theo cảm quan. Xóa rồi tạo layer, cắt cắt, tô tô vẽ vẽ nên chả có tiêu chuẩn gì. Làm đến nỗi máy bị đơ vì ko đủ lưu lượng Ram. Xong tắt đi, làm tiếp ;))
    hongtran_87muahexanh thích bài viết này.
  7. muahexanh

muahexanh Thành viên cấp 2

À chỉnh theo màu da mặt cô gái áo trắng 1 tí nữa. cho nó sậm xuống, nhìn nó trắng bóc sẽ giống nhân vật manga
  8. xemnhaquaweb

xemnhaquaweb Banned

Đúng rồi, mình cũng cảm giác vậy. Vừa sửa xong :)
    muahexanh thích bài viết này
  9. Thanh Nhàn

Thanh Nhàn Mới đăng kí

ko biết sao nhìn gương mặt của cô gái nó giả giả
  10. xemnhaquaweb

xemnhaquaweb Banned

Cái mặt cô dâu thời xưa trát nhiều phấn quá nên nó thế. Mình cũng thấy giả, nếu tăng màu thì sợ ko đúng như ảnh gốc :(
  11. Thanh Nhàn

Thanh Nhàn Mới đăng kí

ảnh nhỏ quá , mình thấy rõ , hình như ống quần của bà lão cũng bị nhoà hơn so với hình gốc nữa
  12. xemnhaquaweb

xemnhaquaweb Banned

Thanks, mình đã sửa :) Nói chung còn nhiều lỗi. Mong mọi ng góp ý chân thành
  13. Recruitment_TMA

Recruitment_TMA Mới đăng kí

đẹp rồi
  14. secret.mfml

secret.mfml Thành viên cấp 2

Ừa, đúng là ngày xưa cô dâu đánh phấn trắng bệch à. Cậu chỉnh như thế là cũng ngon rồi. Chỉ sửa vài lỗi nhỏ nhỏ thui. hì hì
  15. Thanh Nhàn

Thanh Nhàn Mới đăng kí

upanh.com/dsc02474_upanh/v/cvmbazdz3oe.htm
    thử phục hồi ảnh này thử bạn nè , ảnh này vẫn còn rõ nhiều chi tiết á
  16. xemnhaquaweb

xemnhaquaweb Banned

Cá nhân mình thấy tấm này có vẻ dễ. Mình làm ngon :)

Nếu bạn cần thì mình sẽ làm cho bạn
  17. Thanh Nhàn

Thanh Nhàn Mới đăng kí

à mình cũng ko cần đâu :P mình còn một hình nữa mà coi bộ khó có thể vẽ lại đc nên thôi :)

Ủng hộ diễn đàn