Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tập tành Blend

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Kennysirius, 7/12/12.

Lượt xem: 2,187

1. Kennysirius Thành viên cấp 2

Gần hai tháng âm thầm nằm vùng và học hỏi trong diễn đàn đây là những gì em tâm đắc nhất :))
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    Cảm xúc kìm nén hơi lâu nên up nhiều quá thì phải :D nhưng vẫn còn nhiều nữa các bác cứ gạch đá thong thả :)

...
    Làm Xị Đi thích bài viết này
  2. minhkian_simple

minhkian_simple Thành viên cấp 2

chuyên nghiệp lắm rồi ^^
    Kennysirius thích bài viết này
  3. hungk43d7

hungk43d7 Thành viên cấp 1

ảnh chụp có khi đã rất đẹp rồi
  4. nguoi_du_muc

nguoi_du_muc Thành viên cấp 2

pic 5 mod bị mất chiều sâu. pic 8 mod hơi nhạt nhòa quá. thêm một lớp soft light cho vùng tối thì đẹp hơn. nhưng nhìn chung là rất tốt.
  5. Kennysirius

Kennysirius Thành viên cấp 2

Tks all! Mấy pic áo cưới thì không phải em chụp,chỉ sửa hộ thôi nên cũng ngại up ảnh gốc cho mọi người so sánh ^^
  6. hoclaptrinhweb

hoclaptrinhweb Thành viên cấp 1

Khi nào mình mới có thể làm được như vậy nhĩ. :P
  7. Kim Thái

Kim Thái Thành viên cấp 1

hình như blend màu quá tay. :))
  8. dtkt12

dtkt12 Thành viên cấp 2

đẹp lắm bác ah. pic 1 em thấy cái ống che người hơi nhiều. pic 2 thì hình như bác xóa ko hết blur ở tay và vai thì phải. pic 5 bên má phải của mẫu có phải có 1 vệt hồng hồng k ah. hay tại mắt em nhỉ:D
  9. Hồ Ly

Hồ Ly Thành viên cấp 3

mod nữ bị nhạt màu roài :-<
  10. Làm Xị Đi

Làm Xị Đi Thành viên cấp 2

còn hơi bị ám màu, nhưng đẹp lắm bác à, cùng học hỏi nhau thôi :)
  11. tranchituyen

tranchituyen Thành viên cấp 2

e cũng chuyển nằm vùng thôi

Ủng hộ diễn đàn