Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tập tành làm photoshop.Các bác cho ý kiến.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Khanh.buikim, 18/12/12.

Lượt xem: 2,437

1. Khanh.buikim Mới đăng kí

Chả là tối nãy vừa cãi nhau với gấu, em buồn quá trằn trọc mãi không ngủ được các bác ạ :( ..thế là tức lên nửa đêm bật con laptop lên chinh chiến :">...Tự nhiên thấy mình mới tham gia forum mà chưa đóng góp được gì..em cũng thấy áy náy :D...nên là mạn phép các bác nửa đêm nửa hôm post bài lên đây..Các bác xem rồi cho em ý kiến..
    Em thì cũng mới mày mò, sờ mó, tập tành cái photoshop này thôi..không dám nhận làm cho ai cả, chỉ là down ảnh trên mạng về rồi nghịch linh tinh...Các bác xem đừng ném đá em nhé :D :D :D :D..

1. Pic thứ nhất là của con bạn em..em down trộm trên face nó về ;)) :

2. Pic thứ 2 là em lượm lặt trên mạng ( ở forum mình ) :

Sau khi nghịch ngợm thì đây là thành quả của em các bác ạ :

Mời các bác góp ý ạ :">.
    P/s : Các bác góp ý thì nhỏ nhẹ thôi nhé, đừng gạch đá :(.... em dễ súc động lắm :(

...
  2. cudyandem

cudyandem Thành viên cấp 4

Kĩ thuật ghép thế này cũng ổn vs ng mới đấy nhưng mà hỏi chút ngoài lề: Bạn có thấy sản phẩm sau khi ra lò rất xấu k? ý là xấu hơn gốc chưa ghép ấy ;)) Nếu thấy đẹp thì cứ phát huy 8-} Nếu thấy được điểm xấu thì chúc mừng bạn tiến thêm 1 nấc nữa trong nghệ thuật thẩm mỹ - cái chính khi học về đồ họa =D>
    DX_DegenerationKhanh.buikim thích bài viết này.
  3. Khanh.buikim

Khanh.buikim Mới đăng kí

Bác nói làm em thấy cũng xấu dần đều rồi đấy :(..Bác thấy chỗ nào chưa được chỉ cho em, lần sau em còn sửa :(
  4. ExoticFlavor

ExoticFlavor Thành viên cấp 2

"CHỈ CÓ MỘT NGƯỜI ĐỂ YÊU TRÊN THẾ GIAN..."

"nó" mà biết thì khỏi yêu. :))

Cơ bản pic 2 cỏ và mod bị chói nắng nên mới hòa trộn được với br. Sản phẩm nói chung là không hợp, cỏ có nắng...mẫu hơi tối...cái bóng chưa xóa hết hẳn.
    Khanh.buikim thích bài viết này
  5. Khanh.buikim

Khanh.buikim Mới đăng kí

không phải gấu em đâu bác ơi /:)
  6. lullu

lullu Thành viên cấp 1

ý bảo gấu nó mà biết thì nó khỏi yêu ấy. Mà thấy bạn blend từ ảnh chính khéo lại đẹp hơn ý ^^
    Khanh.buikim thích bài viết này
  7. Khanh.buikim

Khanh.buikim Mới đăng kí

Anh hùng núp, biết làm sao được :D :D :D :D
  8. cudyandem

cudyandem Thành viên cấp 4

Mình chưa mở lớp dạy về thẩm mỹ nghệ thuật bạn ạ. Khi bạn nhìn thấy bức ảnh tâm đắc mất 10' hay 10h bạn mày mò mới ra mà thấy nó xấu và khắc phục nó thì đó là 1 bước tiến quan trọng đối vs bản thân bạn. mình chỉ biết vậy thôi!
  9. Hồ Ly

Hồ Ly Thành viên cấp 3

ko đẹp, kiểu như bác cho bạn ý ngồi trước cái standee vậy =.=
  10. Xuân_Dũng

Xuân_Dũng Thành viên cấp 1

Về cơ bản là mình thấy không đẹp cho lắm
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn