Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Tập tành vẽ chì

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi ilyta94, 23/4/13.

Lượt xem: 4,390

1. ilyta94 Mới đăng kí

mem mới ạ :D em có vẽ đc một vài bức...ko phải dân chuyên ngành nên em ko rõ kĩ thuật lắm, chỉ vẽ theo sở thích thôi :P

...
    Lê Hồng Phúc không, TONE.Rs, Aiko2 người khác thích bài viết này.
  2. hihi nhìn mấy người này quen quen, píc đầu trông giống giống krystal f(x). Bạn vẽ đẹp lắm không biết bao giờ mình mới đạt tới trình độ này
    ilyta94 thích bài viết này
  3. ilyta94

ilyta94 Mới đăng kí

:D krystal đấy...vẽ đc như mình thì ko khó đâu :) chỉ cần biết cách...còn vẽ đẹp như những người khác thì ko biết :P
  4. ilyta94 Còn 2 người dưới là ai vậy ? À mà bạn trả lời thì đừng trích dẫn nha bạn gõ @ cộng thêm nick diễn đàn của người đó phía sau @

5. ilyta94

ilyta94 Mới đăng kí

Anrea ngok nghếck cảm ơn bạn về ttip này nhé :D ở dưới là Taemin của SHInee, hình thứ 3 là bạn của mình...
  6. Hà Bơ

Hà Bơ Thành viên cấp 2

Krystal kìa \m/
  7. Củ Đậu

Củ Đậu Mới đăng kí

Nếu không đi sâu thì bạn nên tập chung cho tả tóc í. Rất có hiệu quả :)
  8. sonhaieu

sonhaieu Thành viên cấp 2

ep qua!sao nhiêu người khiêm tốn the?
  9. Vũ Đức Minh

Vũ Đức Minh Thánh Tõm

không phải dân chuyên mà vẽ được như này là :-bd

Ủng hộ diễn đàn